President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,621
- 94,218
Hiyo picha ya Tanzaani ni ya zamani sana. Bado umeitunza?Nyamwezi Sina muda na wewe. Ulishasema kwamba hata hizi za Bayern Munich sio skyboxes
View attachment 3610391View attachment 3610392
Sijui najadiliana na wewe kwa nini kuhusu hili.
Talanta haina skybox hata moja. Nyinyi ndio mko na skybox na ndio hii hapa. Congratulations!
View attachment 3610393
I hope you are happy now
I know that. And that's because it's the only stadium with a skybox in the region. Congratulations Nyamwezi on this achievement. Having a skybox that looks like this is no mean achievementone more thing, this is to remind you that! No any stadium in the region can ever come close to the achievements of Mkapa, And it will never happen nenda kawauliza Al Ahly, wydad, tp mazembe, berkane wote watakupa ushauri
View attachment 3610396
Skyboxes are built in VIP sections in stadiums where they (skyboxes) exist. Huwezisema uko kwenye skybox just because uko kwenye VIP section hata kama uwanja yenyewe haina skybox.
we fala nn, maelezo hayakutoshi? ama mpaka tukuongezee panga la uso ujue kusomaI know that. And that's because it's the only stadium with a skybox in the region. Congratulations Nyamwezi on this achievement. Having a skybox that looks like this is no mean achievement View attachment 3610399
Congratulations once again
Yoh are no different from most Tanganyikans in this forum. Very low comprehension levels. I posted a picture then you claim ni ya 2008. I tell you to post the same pic same angle ya 2026 unakuja na vijimaneno na povu kujiliwaza na picha ya juu which obviously inst the same angle as I requested. Burukenge tu!!Sasa hiyo picha ya 2008 leo ni 2016, unataka iwe hivyo hivyo mpaka leo? 🤣 🤣 🤣 Umeumia sana nilipokuwaptia arial view photo na imeonesha hakuna nyumba hizo anymore.
But Pole
Bongolala, Sasa hutaki tena skybox yenu?we fala nn, maelezo hayakutoshi? ama mpaka tukuongezee panga la uso ujue kusoma
View attachment 3610406
View attachment 3610407
Tuonyeshe ya leoHiyo picha ya Tanzaani ni ya zamani sana. Bado umeitunza?
Unadhani mimi ni jobless kama wewe, kazi yangu kuzunguka jiji kubwa la Dar es salaam kupiga picha?Tuonyeshe ya leo
ya kwako mpaka town ni slum
Beautiful!https://www.facebook.com/
View: https://www.facebook.com/barazakuu/posts/pfbid02R8mTHbYLtGJf9sdkGejLRGcKCYMmQ77MKNHHntzPLQpbuyzkZGUuUL6YwXZHEwYol?__cft__%5B0%5D=AZb3hQTw2mgbtWsnN4X_Z6Jf5hBF6oMmAOsaKR6JQNvPqJV2fO9mEYc4znD-0j-hgr8Yqivjjz3L895I7ObnNutx4bUWsX64YLrtlXP_I-3hEU16o5KIETMcJjP8kZkiLjtJIJHBG7LBGDFRhywQVX8bmlorndckVaKFiIv4A_IERtCtWdQGx8UJFNdYTSrTPB00wpBa6qzV1iKfeH6lqov7&__tn__=%2CO%2CP-R