Kashanichukia tayar nilimwambia toka mwanzo asivunje urafiki na mm sasa hvi ananichukia sana 🤣🤣🤣🤣🤣🤣Oya mkuu huyo mwamba wa kuitwa Mwaisa Sadima Dickson 🤣🤣🤣 saivi anakugwaya kinoma, ha quot tena post zako..
Ha ha ha, "karibia ungeshinda" halafu unajisifu hapa JF? Kazi unayo wewe nyang'au mtoto😁😁😁I almost won power ball last night… $1.55 billion… imagine becoming a dollar billionaire with just one spin.. only in America!View attachment 2777863
If I win a billion dollars… I would definitely donate $1 million to any uswazi project in Bongo … in good faith…Ha ha ha, "karibia ungeshinda" halafu unajisifu hapa JF? Kazi unayo wewe nyang'au mtoto😁😁😁
Washukuru Fifa kutupiga ban lasivyo tungewafir.a Kama kawaida.🤣🤣🤣 Usiwe mpumbavu mjomba as of now sisi tume qualify AFCON, nyie mnashiriki mashindano gani.?
Endelea tu kucheza kamari, sina tatizo na hilo🤣If I win a billion dollars… I would definitely donate $1 million to any uswazi project in Bongo … in good faith…
I have won before… people win … you can’t win if you don’t play… my cousin won $1 million from a scratch off…hizo ni pesa ngapi za mandafu?..🤣🤣this the United States of America 🇺🇸., sio Bongo…🤣🤣Endelea tu kucheza kamari, sina tatizo na hilo🤣
Connection..
"kula sawa na urefu wa kamba yako".. hehe
View: https://twitter.com/lifeofmshaba/status/1711667008947847625?t=lGkdkFmkDeARtqeLlp4ZXQ&s=19
Usiwe unapost taarifa za hivyo na kujihusishanazo, hawa jamaa ni wakali wa IT watakuumbua. 🤣🤣🤣I have won before… people win … you can’t win if you don’t play… my cousin won $1 million from a scratch off…hizo ni pesa ngapi za mandafu?..🤣🤣this the United States of America 🇺🇸., sio Bongo…🤣🤣View attachment 2777910
Sasa unamuambia nani; wewe nyang'au mtoto?😁I have won before… people win … you can’t win if you don’t play… my cousin won $1 million from a scratch off…hizo ni pesa ngapi za mandafu?..🤣🤣this the United States of America 🇺🇸., sio Bongo…🤣🤣View attachment 2777910
Hamna kitu zaidi ya hayo manyasi tuu hapo 😁😁