NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,284
- 19,627
Nchi ya maziwa na asali.π€£Hawa watanzania wamepitia mashida kweli. Yani they are even faking ulemavu ππππ€£
November 2022 in Mombasa.
Honey has become bitter and Milk has become sour and they are now escaping their country. Hawa ombaomba ndio the biggest remitters to Tanzania πππ€£πNchi ya maziwa na asali.π€£
Ebu watch hii video ucheke kidogo πππ€£πNchi ya maziwa na asali.π€£
924,812 visitors for 8 months. (jan-August)Wakenya mmepokea wageni kiasi gani mwaka huu?View attachment 2447748
Mkunya mwenzio huyo, hakuna mtanzania aliopo kwenye streets za zombies kingdom as we speakKeep quiet idiot. This is October 2022 and your beggars are still in our streets.
View attachment 2447714
Halafu nilataka niipandishe hii, hakuna kitu zombies wanakichukia kama hiki! π€£Tujikumbushe kidogo π Dom
View attachment 2447755
Zombie mwenzio huyo, hakuna mtanzania hapo!Hawa watanzania wamepitia mashida kweli. Yani they are even faking ulemavu ππππ€£
November 2022 in Mombasa.
Yaani chakula mtegee Tanzania halafu muwe na best food than tanzania. Hapo huyo anataka kuwaibiaYaani Mzungu..anasema anotoa honest opinion..Yeye hataki kupumbaza mtu..Kakubali Kenya iko sawa..battle ifungwe..The judge have spoken..
Ufaransa inaongoza kufuatilia Tanzania, hii ni mpaka kwa bongoflavas Ufaransa inaongoza kwenye viewers ukiachana na Africa, ni ajabu sana, mara nyingi huwa ni former colonial master kwa nchi za Africa!Wakenya mmepokea wageni kiasi gani mwaka huu?View attachment 2447748
Huku bongo kuna wakunya kibao wapo wapo tu wengine wapishi wakisikia wanaitwa chef wanaona raha, walimu tena sijui kama wapo legal. Ikipigwa operation remittance itakua 0, mko tayari?32 Tanzanian beggers arrested in Thika.
Aah hawaipendi hiyo kinoma π€£π€£ halafu it's just a part which is far away from Dom city centerHalafu nilataka niipandishe hii, hakuna kitu zombies wanakichukia kama hiki! π€£
Bado mko backward sana. Yani there's no boarding platform your MGR?
Heri kuwa mpishi na mwalimu kuliko kuwa ombaomba .Huku bongo kuna wakunya kibao wapo wapo tu wengine wapishi wakisikia wanaitwa chef wanaona raha, walimu tena sijui kama wapo legal. Ikipigwa operation remittance itakua 0, mko tayari?
Sent using Jamii Forums mobile app