ndiyo aliuza... na ajauza ng'ombe peke yake aliuza mpaka nyumba.............sema walimdhurumu......hivyo hakupata pesa kwa hiyo mimi sijasoma kabisa[emoji23] [emoji23]Infastructure .....Lol. mzazi aliuza ngombe kukusomesha wewe ngombe......
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna estates. ..sisi mbona hatuna kabisa ......estate mdogo wangu .....aliyekuambia kama tuna estate ni nani.......sisi huwa tunalala nnje.....
Sisi sio wajinga wala hii sio nairalandina nini?
View attachment 554647
Thanks for reposting for the 1000 th timeWakati Nairobi wanahaha na Njaa, Upungufu wa Chakula, Uhaba wa maji na kipindupindu,
Dar ni Jiji Safi kuliko Nairobi.
Dar Moroco Square,
View attachment 554652View attachment 554653View attachment 554654
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unawakataa wakenya wenzakoHao ni wasomali wa dadaab kutoka somalia wakihepa njaa.....LDC ni LDC hata unone kama ndovu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]ina nini?
View attachment 554647
Zucherberg knew why he chose Nairobi. ........we have plenty of ICT gurus here in Africa's most intelligent citySisi sio wajinga wala hii sio nairaland
πππππππππ mumeanza kutengeneza juzi hahahahhaha sisi tunamiaka 6 tunatumia hio
View attachment 554665
umeuliza uoneshwe driving licence au umeuliza tumeanza kutumia lini?????Sisi sio wajinga wala hii sio nairaland
πππππππππ mumeanza kutengeneza juzi hahahahhaha sisi tunamiaka 6 tunatumia hio
View attachment 554665
intelligent ya ukora na ufisadi hapo sawaπππππππZucherberg knew why he chose Nairobi. ........we have plenty of ICT gurus here in Africa's most intelligent city
Sent using Jamii Forums mobile app
umewauwa .....washamba wakikenyaWakati Nairobi wanahaha na Njaa, Upungufu wa Chakula, Uhaba wa maji na kipindupindu,
Dar ni Jiji Safi kuliko Nairobi.
Dar Moroco Square,
View attachment 554652View attachment 554653View attachment 554654
hahaha mm ninayo license hio toka 2013 my frnd and i will show u na nime renew second timeumeuliza uoneshwe driving licence au umeuliza tumeanza kutumia lini?????
hamjamaliza mwaka tangu muanze kutumia driving licence na unasema miaka sita.... usitake nikupige za uso dogo....
Truly I can sense a Deep pain in your ass
kumbe ulikuwa haujui ha haaaaaa.......kumbe wewe fala....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]tangu wenzako wakuchoche kuwa unanyoosha watu, naona umemea kifua. kumbe ni wewe ndio unaonekana fala. haha.
hatuna kabisa yaani .....tunalala nnje mdogo wangu
πππππππππππumeuliza uoneshwe driving licence au umeuliza tumeanza kutumia lini?????
hamjamaliza mwaka tangu muanze kutumia smart driving licence na unasema miaka sita.... usitake nikupige za uso dogo....