Batilda Buriani kurudi nchini baada ya kukwama Japan

Batilda Buriani kurudi nchini baada ya kukwama Japan

Rais anahitajika kila nchi, ila hawa mabalozi si lazima kila nchi kama japan haina balozi na shughuli zinakwennda hakuna haja ya kuhangaika kuteua wakati hela za kuwarudisha nchini hakuna
Ulielewa swali mkuu, anyway ngoja niongezee kidogo. Unaweza kututajia jina la Rais wa Japan labda.
 
Arudi vipi hajatumiwa mshiko,hivi vilio vya hali mbaya ya kifedha katika balozi za Tanzania huko nje huja visikia? ni aibu.
 
Ni vigumu kuelewa. Kikubwa ni kwamba tangu aamuriwe kurudi alikuwa akifanya nini hadi leo karibu nusu mwaka

Mmeambiwa kuwa ni kweli Magufuli alimuamuru arudi nyumbani lakini kwavile serikali ilikuwa haina fedha hakuweza kurudi; sasa serikali imemuwezesha ndio anarudi au mlitaka mama wa watu AOGELEE toka Japan?
 
Naona mzee wa msoga anaingiliwa kwenye himaya zake hapo
Hivi kwa nini mnafikiri namna hii? Unaujua utaratibu ulivyo kweli wewe jamaa yangu. Kama unaujua basi haya ni makusudi. Ila kama huujui achana na hisia, utapata shinikizo la damu bila kukusudia
 
Mmeambiwa kuwa ni kweli Magufuli alimuamuru arudi nyumbani lakini kwavile serikali ilikuwa haina fedha hakuweza kurudi; sasa serikali imemuwezesha ndio anarudi au mlitaka mama wa watu AOGELEE toka Japan?

Kiongozi, kuongelea hapana. Anarudi kwa ajili ya ukata au alichelewa kurudi ajili ya ukata?
 
Nakumbuka huyu mama alikuwa rafiki mkubwa wa lowassa na alikuwa mbunge wa arusha mjin kabla ya kushindwa na lema nakumbuka aligoma kusain matokeo nikiwa pale ofisi ya mkoa, tulimsihi sana alikataa lakn alipoenda kukutana na lowassa pale naura spring hotel alikuja spidi akasain bila kuongea...JPM anachofanya ni kuwaondoa watu wa lowassa serikalin
Kwahiyo woote hao wanaoondolewa ni watu wa Lowasa........mbona watu munatafakari mambo kinyumenyume?
 
Ulielewa swali mkuu, anyway ngoja niongezee kidogo. Unaweza kututajia jina la Rais wa Japan labda.
Rais wa nchi yangu, nazungumzia bajeti ya Tanzania.. Japan hata wasipokuwa na rais mie silip kodi huko.. Kama nchi ina ona hawa watu inashindwa kuwahudimia wanawateua wa kazi gani? Muda wote huyu mama kakaa tuu hana kazi na harudihwi nyumbani unafikiri anajisikia vizuri? Kumtumbua ni aibu kila saa anaonekana yuko yuko tu hata yeye anajionea aibu.. Sio lazima mfumo wa utawal wa nchi zote ufanane tana Uingereza hawana rais kwa kuwa wameona hawana uhitaji nae.
 
Rais wa nchi yangu, nazungumzia bajeti ya Tanzania.. Japan hata wasipokuwa na rais mie silip kodi huko.. Kama nchi ina ona hawa watu inashindwa kuwahudimia wanawateua wa kazi gani? Muda wote huyu mama kakaa tuu hana kazi na harudihwi nyumbani unafikiri anajisikia vizuri? Kumtumbua ni aibu kila saa anaonekana yuko yuko tu hata yeye anajionea aibu.. Sio lazima mfumo wa utawal wa nchi zote ufanane tana Uingereza hawana rais kwa kuwa wameona hawana uhitaji nae.
Mawazo kama haya yanafaa sana kwenye vijiwe vya kahawa lakini sio kwenye maswala mazito ya nchi.
 

Balozi aliyekuwa anayeiwakilisha Tanzania nchini Japan, Dk Batilda Buriani anatarajiwa kurudi nchini baada ya kukwama kutokana na ukosefu wa fedha.

Dk. Batilda aliteuliwa kuwa balozi wa Japan na Rais mstaafu wa awamu ya nne, Dr Jakaya Kikwete kumrithi balozi Salome Sijaona akitokea ubalozi wa Kenya kabla ya Rais Magufuli kuamua arudi nyumbani. Wizara ya mambo ya nje imethibitisha kupitia gazeti maarufu nchini.
Rudi shosti!nyumbani ni nyumbani hata kama kichakanii.
 
Back
Top Bottom