Batilda Buriani kurudi nchini baada ya kukwama Japan

Batilda Buriani kurudi nchini baada ya kukwama Japan

Huoni kilichokuwa kinangojewa? Pamoja na pengine kukamilisha miamala ya awamu ya nne huko china, lakini pia kuna jambo moja hapa naliona kama linafunikafunika uhalisia fulani kwamba "UKATA". Ukata huo ulianza tu Magufuli alipokuwa raisi au umekuja sasa anapoamua kurudi nyumbani? Au alikuwa anamalizia budget?

Ni vigumu kuelewa. Kikubwa ni kwamba tangu aamuriwe kurudi alikuwa akifanya nini hadi leo karibu nusu mwaka?
Nadhani mleta mada hayupo current ama Balozi Dr.Burian maisha yamemshinda baada ya kuamua kuishi Japan kwa gharama zake.
 
Hivi JK alikuwa anawafanyia interview kabla ya kuwateua? Naona .....
 
Magufuli nae! anashangaza, aliona utendaji wa Batilda haufai na hili wa kwanza kuliona ni wana nchi wa Arusha pale walipo mkataa asiwe mbunge wao, na na magufuli nae kateua Anne Kilango ambae wana nchi wa Mwanga walikataa asiwe mbunge wao...viongozi wasikilizseni wananchi wakikukataa hakika hawaja kosea ina maana hufai kiutendaji..mnaitia serikali hasara za kulazimisha tu.. haya sasa nauli tu hakuna je pensheni yake atapata kweli?!
 
Mkuu kwani huyu si rais magu alishatengua nafasi yake kipindi kirefu?
Alitengua nafasi lakini alikuwa bado hajarudi nchini, hajatumiwa nauli.. kwa hiyo kipindi chote hiki Tanzania haina balozi japan! kumbe hawa mabalozi si wamuhimu saaana, basi haina haja ya kupoteza hela kuwateua kama hakuna kilicho haribika kwa kutokuwa na balozi hapo.
 
Alitengua nafasi lakini alikuwa bado hajarudi nchini, hajatumiwa nauli.. kwa hiyo kipindi chote hiki Tanzania haina balozi japan! kumbe hawa mabalozi si wamuhimu saaana, basi haina haja ya kupoteza hela kuwateua kama hakuna kilicho haribika kwa kutokuwa na balozi hapo.
Kwanza huyo mama sijui kama kweli kuna kitu uwepo wake japan ulisaidia chochote zaidi ya kuitia hasara serikali kumlipia gharama za maisha maana ni bure tu
 
Alitengua nafasi lakini alikuwa bado hajarudi nchini, hajatumiwa nauli.. kwa hiyo kipindi chote hiki Tanzania haina balozi japan! kumbe hawa mabalozi si wamuhimu saaana, basi haina haja ya kupoteza hela kuwateua kama hakuna kilicho haribika kwa kutokuwa na balozi hapo.
Kuna kipindi Rais alikuwa kwenye matibabu na nchi ilikwenda
 
Kwanza huyo mama sijui kama kweli kuna kitu uwepo wake japan ulisaidia chochote zaidi ya kuitia hasara serikali kumlipia gharama za maisha maana ni bure tu
Ile awamu ya 4, ilikuwa unapewa cheo kwa kutumia kimemo tu, kikifika ikulu kazi unayo.
 
Kuna kipindi Rais alikuwa kwenye matibabu na nchi ilikwenda
Rais anahitajika kila nchi, ila hawa mabalozi si lazima kila nchi kama japan haina balozi na shughuli zinakwennda hakuna haja ya kuhangaika kuteua wakati hela za kuwarudisha nchini hakuna
 
Sasa kama hamna pay cheque lazima apigwe na ukata tu.arudi tu na yeye asubiri kupangiwa kazi nyingine.
 
Nakumbuka huyu mama alikuwa rafiki mkubwa wa lowassa na alikuwa mbunge wa arusha mjin kabla ya kushindwa na lema nakumbuka aligoma kusain matokeo nikiwa pale ofisi ya mkoa, tulimsihi sana alikataa lakn alipoenda kukutana na lowassa pale naura spring hotel alikuja spidi akasain bila kuongea...JPM anachofanya ni kuwaondoa watu wa lowassa serikalin
 
Back
Top Bottom