Batilda bado ajipanga kulinyakua jimbo la Arusha


Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mgombea ubunge kwa jimbo la Arusha Mjini Dr. Batlida anajipanga kufungua kesi mahakani kupinga matokeo hayo ya uchaguzi huo ambao umempa uwakilishi mgombea wa CHADEMA Godbless Lema. Hivyo hali bado bado ni tete kwani baada ya jufanya fitna za kila aina na kushindwa sasa ushindi wao wanaamini upo mahakani ambako huko kila aina ya fitna itafanywa ili kuhakikikshwa ushindi huu wa jimbo muhimu unapokwa.
Habari ndiyo hiyo, vuteni subira mtasikia.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
source?.....na hiyo tofauti ya kura ilitokeaje? mbona uongo unazidi jamani....khaaaa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mgombea ubunge kwa jimbo la Arusha Mjini Dr. Batlida anajipanga kufungua kesi mahakani kupinga matokeo hayo ya uchaguzi huo ambao umempa uwakilishi mgombea wa CHADEMA Godbless Lema. Hivyo hali bado bado ni tete kwani baada ya jufanya fitna za kila aina na kushindwa sasa ushindi wao wanaamini upo mahakani ambako huko kila aina ya fitna itafanywa ili kuhakikikshwa ushindi huu wa jimbo muhimu unapokwa.
Habari ndiyo hiyo, vuteni subira mtasikia.
Marando yupo stand-by...hawataweza!
Mambo ya kitoto hayo..
Washaurini wasitafute aibu!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mgombea ubunge kwa jimbo la Arusha Mjini Dr. Batlida anajipanga kufungua kesi mahakani kupinga matokeo hayo ya uchaguzi huo ambao umempa uwakilishi mgombea wa CHADEMA Godbless Lema. Hivyo hali bado bado ni tete kwani baada ya jufanya fitna za kila aina na kushindwa sasa ushindi wao wanaamini upo mahakani ambako huko kila aina ya fitna itafanywa ili kuhakikikshwa ushindi huu wa jimbo muhimu unapokwa.
Habari ndiyo hiyo, vuteni subira mtasikia.

Kwa nini hakwenda tangia jana. Fisadi halafu analeta longolongo.. AMEshindwa kihalali..
 
B

bya

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

bya

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
tutampiga mawe pamoja na kwamba mimi ni ccm :A S angry:
 
I

Incognito

Member
Joined
Oct 3, 2008
Messages
48
Likes
0
Points
13
I

Incognito

Member
Joined Oct 3, 2008
48 0 13
pole zake.Ushindi wa mezani huo wanatafuta.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Marando yupo stand-by...hawataweza!
Mambo ya kitoto hayo..
Washaurini wasitafute aibu!
Wanajidanganya yaan na hapo Lema wamemuibia nguvu ya umma imeshndikiza
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Wazee nawathibitishieni kuwa Lowasa jana alitinga na fuko la fedha tayari kumnunua Lema lakini ilishindikana, sasa mlango ulibaki ni huo na chanzo cha habari ni mtu wa karibu na Lowasa ambaye naye kama keshapeta nafasi ya ubunge kwa jimbo fulani hivi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Wazee nawathibitishieni kuwa Lowasa jana alitinga na fuko la fedha tayari kumnunua Lema lakini ilishindikana, sasa mlango ulibaki ni huo na chanzo cha habari ni mtu wa karibu na Lowasa ambaye naye kama keshapeta nafasi ya ubunge kwa jimbo fulani hivi.
Usimfiche mjomba, weka mambo hazarani...kwani nini bana!
Kwa muda huu hakuna maana kumfichaficha mtu!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Wakati mwingine ni muhimu kulinda vyanzo mkuu kwa sababu fulani fulani lakini elewa hivyo, jana jamaa walitinga na 500ml kwa ajili ya kuhonga sasa iliposhindikana zinapelekwa mahakamani zikafanye kazi!!!!!!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,185
Likes
15,585
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,185 15,585 280
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mgombea ubunge kwa jimbo la Arusha Mjini Dr. Batlida anajipanga kufungua kesi mahakani kupinga matokeo hayo ya uchaguzi huo ambao umempa uwakilishi mgombea wa CHADEMA Godbless Lema. Hivyo hali bado bado ni tete kwani baada ya jufanya fitna za kila aina na kushindwa sasa ushindi wao wanaamini upo mahakani ambako huko kila aina ya fitna itafanywa ili kuhakikikshwa ushindi huu wa jimbo muhimu unapokwa.
Habari ndiyo hiyo, vuteni subira mtasikia.
amekula ya mbuzi ameota mapembe, atajuta,
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Ukweli ni kuwa Dr. Batilda hana sababu ya kwenda kujidhalilisha mahakamani kwa sababu hana misingi ya kulalamikia chaguzi hiyo maana kila atakalolifanya la kuchakachua matokeo ya ridhaa ya wana-Arusha itamsumbua zaidi kisiasa huko tuendako.......Mkakati wake ni kujipanga upya kwa mwaka 2015 na wakati huo EL atakuwa amekwisha tupiwa virago vyake ndani ya CCM.............................................

Tatizo la mahakama ni kuwa hata wakitengua uchaguzi hawana uwezo wa kumpa ubunge ila watarudisha kwa wapigakura haohao waliomkataa na hivi sasa anaelewa fika kuwa hawamtaki hata chembe sasa hizo purukshani za nini?
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Hakuona nini kilitokea baada ya Lema kutangazwa mshindi?????????????? atakuja kumwongoza nani kama wanaarusha wamemkataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, kwa nini lowasa asimshauri asubiri ili ampeleke jimbo la monduli 2015
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,710
Likes
8,172
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,710 8,172 280
Kwa nini asiende kugombea kwao Somalia? Kwa nini hawa raia wa kigeni wanatuletea tabu sana hapa Tanzania hawana kwao?
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
I'm very pleased kuona yule mwanamke kashindwa, kwanza hajui kuvaa, anavaa hovyo hovyo hata kwenye mikutano ya Kimataifa, aende zake kule hatutaki mambo ya kizamani miaka hii, KWISHNEI KIFO CHA MENDE !!!!!!!!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Kwa nini asiende kugombea kwao Somalia? Kwa nini hawa raia wa kigeni wanatuletea tabu sana hapa Tanzania hawana kwao?
Goooosh!!! Nani huyo?...Mungu wa Israel!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Dr mzima hajui kuna kushinda na kushindwa?
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Kwa nini asiende kugombea kwao Somalia? Kwa nini hawa raia wa kigeni wanatuletea tabu sana hapa Tanzania hawana kwao?
Kwani huyu Batilda Burian ni mzaliwa wa nchi gani????Ina maana ana uhusiano na mkurugenzi wa Kampeni za CCM Bwana Kinana???
Hebu tupasheni vizuri hapo?
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
na wasiwasi na PhD ya huyu mama, na kama angeshinda ningeshangaa mashangao wa ajabu! Yaani hakuna la maana kwake kama kiongozi zaidi kujua kusema muongozo wa spika, she is good at saying these words. Bora aende kwa mume wake Zanzibar labda anaweza kumpa kazi but for Tanzania mainland She is no more byeee byeeeee Balt.
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643