Basi la LIM Safari la Dar - Arusha, laungua na kuteketea

Basi la LIM Safari la Dar - Arusha, laungua na kuteketea

Mungu ni mwema sana kwa kuwalinda hata hivyo poleni kwa kuteketea kwa mali zenu.
 
Muhumu wote wametoka salama,Ashukuriwe Allah
 
KWA NDEGE WANANGALIA TAG INA KG NGAPI WANAZIDISHA NA HELA YA CLASS ULIONUNULIA TKT UNAONDOKA SASA SIJUI HAPA ABIRIA AKISEMA LAPTOP NK ANALIPWAJE
RIP MALI
 
Jamani haya magari mimi mwenyewe hili basi la LIM SAFARI lilitaka kutuunguza hapo Ruvu Darajani mwezi wa saba mwaka huu, tulikuwa tunatoka Dar kwenda Arusha, gari lilianza kuwaka moto, wakasema hivyo hivyo ni breki, watu wa nje ndio walianza kupiga kelele dereva asimamishe gari, kwani kulikuwa na moto. Tulifanikiwa kutoka wote na watu walikuja kuzima moto na maji. Tukaletewa basi lingine tunaondoka. Nimekumbuka mbali mno.
Liwe LIM LIWE KIM IKIFIKA SIKUYAKO MKUU UNAWEZA KUWA CHANZO CHA GARI KUWAKA MOTO UWEZI AMINI HAYO MABASI KILA.MTU KATOKEA KWAKE WAPO WALIOTOKA GUEST AWAJAOGA WAPO WALIOKIMBIA MALAYA WALE MADADA NA ZILE KAZI ZA NYT AKITOA CHOZI UFIKI CHALINZE WAPO WALIONDOKA WANAENDA KWA VIMADA WAKEZAO WANAJUA WAKO KIKAZI HAYO NA MENGINEO YANAWEZA KUWA CHANZO USIWE NA SHAKA MUHIMU KABLA YA KUPANDA BASI AMA NDEGE

1)SALI TUBU DHAMBI ZAKO
2)TUBU KWA KILA ALIEPANDA KWENYE BASI MUNGU AWASAMEHE AWAPE REHEMA ZAKE

KUNA WENGINE WANAONDOKA MPAKA TANGA NA HGAL KWENDA ZILE HOTEL ZETU UNAHISI WAKE ZAO WAKIMLILIA MUNGU MTAFIKA
 
6b26c4c5b5acf3160a1503fddbbfec48.jpg


fbcd5e0887e6e9deca19605cb7a851f6.jpg


Nimepita hapo, nikakuta lipo kwny hali hiyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
cheap things are expensive ....hawa wachina, tumuombe Mungu!
 
una mawazo finyu infact
Ndio maana nasi wenye mawazo finyu tunatafuta kutambiliwa lakini kama case zinatokea nyingi kwenye aina ya vyombo vinavyofanana ni lazima kuwa na fikra hasi mkuu. Case za Scania kuungua sio nyingi sana.
 
sasa usombee huko kwenue begi kubwa umeweka vyeti vyote orijino..dokumenti muhimu na pesa nyingi...loh

hivi wanalipaga fidia mali za aniria?

Ndo maana nawashangaa wale wanaosifia ati bora sana kwa kuwa hakuna abiria aliyepoteza maisha. Maisha yanalipwa na bima ya gari akienda mtu wa kwenu kudai. Vyeti vyako vya elim vikiungua hata kama ndio ulikuwa njiani kutoka kuvichukua Necta, nakuambia huna kazi kwa maisha yako yote haswa kwenye kipindi hiki cha awam ya 5. Utajinyonga tu kwani utakuwa unawaangalia wenzako wakila mshahara huku wewe ukilima mboga za kuwauzia.
 
yan Haya magari ya kichina wanayalalamikia breki , kama ni kweli warekebishe mfumo wa hizo breki
 
Back
Top Bottom