Barua yangu kwa Mama Sabrina

haszu

JF-Expert Member
Oct 10, 2017
736
1,000
Kiss b4 open.

Salam zikufikie mama sabrina, kivutio cha moyo wangu ( jf) natumai hujambo umzima wa afya,
Heri ningekuona kwa macho kuliko kukuona na moyo, na akili ikafa,ni saa tisa usiku hii usingizi umekata nikikuwaza, mama Sabrina, naamini ni wazi unamtoto Sabrina, if yes na baba sabrina pia yupo. Sijawahi kuku pm wala kukuona ila avatar yako + vijimaneno katk post zako zimegonga ukingo wa moyo wangu. Nikitaman niwe karibu na ww siku baada ya siku, nawaza tukikutana, tukakaa mafichoni, huku tukichokozana, nikatoa yamoyoni, nitibu mwenzio sio mzima, kwa kilichopo chini kitovuni. Unaonekana fundi pale sita kwa sita, nami nina mkurungi utafurahi ukiupata, kama ni mashine mama Sabrina kwangu umefika. Ukiitaji kucheka mimi ni zaid ya dokta shika. Mke wa mtu sumu ila kwako niko tayari kuinywa, bila ww sitadumu, nikikukosa sinamaana. Nawaza vilivyo ndani siku nikikuona, nichimbe na chunvi chini, miguu ukiichana. Tuzigusishe na ndimi , mashine kwenye kisima, mkono ukifuani , hope itakua vema. Situmiagi kilev ila kwako ntakunywa, penz langu kwako ni heavy , siachi hata nikikanywa. Wajua malavidavi kichwani yanavyofanya. Huwa silag chips kma walivyo wadar, hakika nikofit , ktandani utashiba, mama sabrina leo nimeona niyaseme yamoyoni..
Mchezo wa sodoma wala mimi sinao, ila mbuz kagoma naupendaga mkao, nimeshapima na ngoma sitaki mipira yao, msumali nikikuchoma ukayaguse makao.
Wala sina ile mboga wanaita kibamia, nina kitu cha mlinga, ila usihofu hutaumia,, na wala sio mchaga, sihongagi Tsh mia,Naomba nitafute tuyajenye pplz 07159107....

Dedication:: think out loud by Ed sheran
I Love you mama sabrina , i say kiddingly but i mean it
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom