Barua kwa Mchumba Wangu (Kama haikuhusu usisome)

Barua kwa Mchumba Wangu (Kama haikuhusu usisome)

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
3,884
Reaction score
1,201
Dear ........, Najua wewe ni mpz wa JF na ujumbe huu utakufikia. Kumbuka kwamba huu ni mwaka wa tano tangu univike pete ya uchumba. Baada ya kunivika pete ukajihalalishia kunigegeda kadri unavyotaka, nami nilikubali kwa kuwa niliamini kwamba utakuwa "mme" siku si nyingi. Nilikupenda, kukuheshimu na kukupa upendo wangu wote. Linalonisikitisha ni kuona siku zinazidi kupita na wewe hata huzungumzii mpango wa ndoa! Nikikuuliza jibu lako siku zote ni "bado kidogo" Naomba nikuambie wazi kwamba yafuatayo yamenichosha:- 1. Nimechoka Kugegedwa kwa muda wa miaka mitano bila matunda yoyote 2. Nimechoka Kuitwa "miss" Binti.com 3. Nimechoka Kukunyonyesha wewe libaba zima (mimi sasa natamani kunyonyesha "baby") 4. Nimechoka kunyonya dushelele lako kila siku wakati sina uhakika kama litakuwa mali yangu au utalimilikisha kwa mwanamke mwingine. Napenda nikukumbushe kwamba Chelewa chelewa utakuta mwana si wako. Niko radhi kujisalimisha kwa babu Asprin kama mke wa tano kuliko hii subira isiyovuta heri. NIMECHOKA
 
Dear ........, Najua wewe ni mpz wa JF na ujumbe huu utakufikia. Kumbuka kwamba huu ni mwaka wa tano tangu univike pete ya uchumba. Baada ya kunivika pete ukajihalalishia kunigegeda kadri unavyotaka, nami nilikubali kwa kuwa niliamini kwamba utakuwa "mme" siku si nyingi. Nilikupenda, kukuheshimu na kukupa upendo wangu wote. Linalonisikitisha ni kuona siku zinazidi kupita na wewe hata huzungumzii mpango wa ndoa! Nikikuuliza jibu lako siku zote ni "bado kidogo" Naomba nikuambie wazi kwamba yafuatayo yamenichosha:- 1. Nimechoka Kugegedwa kwa muda wa miaka mitano bila matunda yoyote 2. Nimechoka Kuitwa "miss" Binti.com 3. Nimechoka Kukunyonyesha wewe libaba zima (mimi sasa natamani kunyonyesha "baby") 4. Nimechoka kunyonya dushelele lako kila siku wakati sina uhakika kama litakuwa mali yangu au utalimilikisha kwa mwanamke mwingine. Napenda nikukumbushe kwamba Chelewa chelewa utakuta mwana si wako. Niko radhi kujisalimisha kwa babu Asprin kama mke wa tano kuliko hii subira isiyovuta heri. NIMECHOKA

Binti.com pole naamini amekuelewa na ujumbe una maudhui kwa wengi sana
 
Miaka 5 bado tu unasubiri......aisee wanawake wenzangu achane kuhadaiwa na hizo pete, pete sio unyumba wala ndoa. Muda huo wote ungekuwa mbali kifamilia. Anyways.....naomba uwe ndo umeshaamua kabisa kujiondosha na huyo anakuzibia rizki.
 
Mbona unalalamika miaka mitano kuwa mingi kwako!Shukuru Mungu hata hiyo pete umeipata maana wenzako wanaliwa bila hiyo pete na maisha yanakwenda.
Kama unataka mtoto si uweke mazingira tu umpate au miaka hiyo mitano mnatumia mpira?Umemtisha mwenzako kuwa anamkuta mwana si wake akichelewa,je unajuaje kuwa wewe hujachelewa?
 
From mpenzi ambae anataka kubaki anonymous:

Mpendwa wangu, mi nilidhani tuna-do sababu twapendana,
sikujua unanipa sababu unataka kunishawishi nikuoe.
Basi kuanzia leo naomba tusikutane kwanza hadi tuoane
Kuhusu ndoa yenyewe subiri, bado kidogo (another 5 years)
 
mvumilivu hula mbivu labda kwa nn uchumba umeenda too far namna hiyo? ana kikwazo gani haswa anasoma au ? lkn hata kama ni shule haimfanyi asioe mweleze kwa umakini kwamba muda umekuwa mrefu kwa nn asikuoe?
 
Dah miaka mitano hakuna matunda hata ya kababy ukawa unakanyonyesha ukaacha kunyonyesha baba mzima
Miaka mitano bado anakuambia bado kidogo. Hiyo bado kidogo ungemuuliza ni siku ngapi au mienzi mingapi au miaka mingine mingapi
Una uhakika bado ni wako huyo jamaa au anakuja kujitimizia mahitaji yake na anakuaacha anaenda kwa wake wa halali
Pole Binti.com
 
Last edited by a moderator:
Kwa kuwa nilikukuta sio bikira
ina maana ku do unapenda na una do for pleasure pia
sikujua kuwa ulikuwa unanipa favour au ni hongo ya kuja kuku oa..

kuhusu chelewa chelewa mbona miaka mitano hakuna mwingine aliyejitokeza?
na kama yupo wasubiri nini?
lol.....
 
Kwa kuwa nilikukuta sio bikira
ina maana ku do unapenda na una do for pleasure pia
sikujua kuwa ulikuwa unanipa favour au ni hongo ya kuja kuku oa..

kuhusu chelewa chelewa mbona miaka mitano hakuna mwingine aliyejitokeza?
na kama yupo wasubiri nini?
lol.....


Duh......!!
 
Kwa kuwa nilikukuta sio bikira
ina maana ku do unapenda na una do for pleasure pia
sikujua kuwa ulikuwa unanipa favour au ni hongo ya kuja kuku oa..

kuhusu chelewa chelewa mbona miaka mitano hakuna mwingine aliyejitokeza?
na kama yupo wasubiri nini?
lol.....
Nashukuru kwamba hatimaye umejitokeza na nadhani ujumbe umeshakufikia. Napenda nikuhakikishie kwamba applications nazipata nyingi sana ila applicants nawaweka pending kwa ajili ya kuheshimu pete yako ulonivika miaka 5 iliyopita. Kwa kuwa inaelekea mambo yako yamekuwa ngoja ngoja, si ajabu nikakurudishia pete yako na kuanza kuangalia applicant mwingine mwenye shida ya ajira.
 
Nashukuru kwamba hatimaye umejitokeza na nadhani ujumbe umeshakufikia. Napenda nikuhakikishie kwamba applications nazipata nyingi sana ila applicants nawaweka pending kwa ajili ya kuheshimu pete yako ulitonivika miaka 5 iliyopita. Kwa kuwa inaelekea mambo yako yamekuwa ngoja ngoja, si ajabu nikakurudishia pete yako na kuanza kuangalia applicant mwingine mwenye shida ya ajira.

Inaelekea umejisahau
mwenye shida ya ajira ni wewe
na hiyo pete ni 'mkataba mfupi huku ukiwa under probation'..
sasa hapa mwenye kufuikuza ni mimi
wewe ukijitahidi uache kazi na mali zote za kampuni urudishe lol
 
Nashukuru kwamba hatimaye umejitokeza na nadhani ujumbe umeshakufikia. Napenda nikuhakikishie kwamba applications nazipata nyingi sana ila applicants nawaweka pending kwa ajili ya kuheshimu pete yako ulitonivika miaka 5 iliyopita. Kwa kuwa inaelekea mambo yako yamekuwa ngoja ngoja, si ajabu nikakurudishia pete yako na kuanza kuangalia applicant mwingine mwenye shida ya ajira.

ila hongera kwa kugegedwa miaka 5 nakuvumilia,huwa nasikia pete ya uchumba haitakiwi uwe nayo zaidi ya mwaka kabla ya ndoa otherwise inakua uchuro,pili mbona unampendelea hivyo babu Asprin wakati vijana kama akina kibol tumejaa tele?embu tufikirieni bana hao wazee ni wababaishaji bana.
 
Last edited by a moderator:
pete miaka mitano? unanyonyesha mtu mzima 5 years ,hata mtoto angekuwa ameshaacha na kuanza shule kabisa
pole sana bint ungekuwa hata na reserve umeshazeeka buer hapo ,unaweza kukosa na mtu tena atiiii!
 
Kwa kuwa nilikukuta sio bikira
ina maana ku do unapenda na una do for pleasure pia
sikujua kuwa ulikuwa unanipa favour au ni hongo ya kuja kuku oa..

kuhusu chelewa chelewa mbona miaka mitano hakuna mwingine aliyejitokeza?
na kama yupo wasubiri nini?

lol.....
kama umemloga?
 
Number nne imeniacha hoi,ila nadhani humu ndani hamna anayejuwa mipango yenu so ushauri utakaopata hapa sijui kama utakusaidia....

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
wewe umelogwa mara ngapi mpaka sasa?
mi sijawai kunata kwa mtu hata masaa 24 yenyewe ,si nilishasema huku mi naachika kila siku hukuona hiyo thread ? mi uvumilivu wa kunyonyesha mtu miaka 5 sina aisee ,mi husomeki ndani ya lisaa siku nyingi nishasepa,najipenda kuliko chochote.
na mwanaume sio ndugu yangu
 
mi sijawai kunata kwa mtu hata masaa 24 yenyewe ,si nilishasema huku mi naachika kila siku hukuona hiyo thread ? mi uvumilivu wa kunyonyesha mtu miaka 5 sina aisee ,mi husomeki ndani ya lisaa siku nyingi nishasepa,najipenda kuliko chochote.
na mwanaume sio ndugu yangu

kumbee?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom