Barua kwa Mchumba Wangu (Kama haikuhusu usisome)

Barua kwa Mchumba Wangu (Kama haikuhusu usisome)

Dear ........, Najua wewe ni mpz wa JF na ujumbe huu utakufikia. Kumbuka kwamba huu ni mwaka wa tano tangu univike pete ya uchumba. Baada ya kunivika pete ukajihalalishia kunigegeda kadri unavyotaka, nami nilikubali kwa kuwa niliamini kwamba utakuwa "mme" siku si nyingi. Nilikupenda, kukuheshimu na kukupa upendo wangu wote. Linalonisikitisha ni kuona siku zinazidi kupita na wewe hata huzungumzii mpango wa ndoa! Nikikuuliza jibu lako siku zote ni "bado kidogo" Naomba nikuambie wazi kwamba yafuatayo yamenichosha:- 1. Nimechoka Kugegedwa kwa muda wa miaka mitano bila matunda yoyote 2. Nimechoka Kuitwa "miss" Binti.com 3. Nimechoka Kukunyonyesha wewe libaba zima (mimi sasa natamani kunyonyesha "baby") 4. Nimechoka kunyonya dushelele lako kila siku wakati sina uhakika kama litakuwa mali yangu au utalimilikisha kwa mwanamke mwingine. Napenda nikukumbushe kwamba Chelewa chelewa utakuta mwana si wako. Niko radhi kujisalimisha kwa babu Asprin kama mke wa tano kuliko hii subira isiyovuta heri. NIMECHOKA
pole sana, katika hali ya kawaida hupaswi kukaa na uchumba zaidi ya miaka miwili otherwise uwe unasoma......... sijui kama mnafahamu, rate ya depreciation ya mwanamke huwa kubwa sana kuliko ya mwanaume, be carefully.
 
pole sana, na hongera,,, kavue hako kapete, coz uchumba c ndoa, na kama umekuwa naye kwa miezi sita pamoja on one room angehesabiwa mumeo halali kisheria,, ila kama kila mtu kwake mwakutana tu kumaliziana haja,,, mhhh hamna kitu hapo.. vua pete,, kwanza ishakutia nuksi ,
 
snowhite njoo upesi kuna emergency! Muone huyu binti anataka kurudisha pete ya dhahabu! Kwani hujui masonara walipo! Mapenzi ya kizamani umeyajulia wapi weye mtoto wa juzi, kha! Mjini hawasusi jumla jumla!
ahahahahhahhahahhaha eti nataka kurudisha pete!uwwwih hizi mbona sio za enzi zake!chezea kuchana chana picha za the boss wewe plus kurusidishia saa yake ya kimweku mweku!ahahahahhahahha uuwih!we Binti.com kachonge kikuku hiyo pete lol!
 
Last edited by a moderator:
ahahahahhahhahahhaha eti nataka kurudisha pete!uwwwih hizi mbona sio za enzi zake!chezea kuchana chana picha za the boss wewe plus kurusidishia saa yake ya kimweku mweku!ahahahahhahahha uuwih!we Binti.com kachonge kikuku hiyo pete lol!
Shosti, wasi wangu ni kwamba bila kurudisha hilo lipete hataamini kwamba nimesitisha mkataba na anaweza kuendelea kunifuatilia na kuniwekea kiwingu nisipate mwingine wa kunyonyesha.
 
hahahaha uclnyonye tena hilo lidushelele lake
 
Kwa kweli mimi nakupenda kweli, ila kuna vitu ambavyo vina nikera saana.

1. Wewe sio msafi. Yaani harufu sehemu ya ku du hua inanikata steam saana.
2. Hujui kusafisha pua yako. Huo inatoa harufu.
3. Huna kauli nzuri, halafu unajidai unanitania.
4. Macho juu saana. Huna hijabu ya macho hata kidogo na sina uhakika kama hawanigongei. Eti unaniambia kua wewe marafiki zako ni wanaume.
5. Mavazi ya kujionyesha maumbo yako ya mwili, yananihuzunisha kwa sababu siwezi kua nina mpita kila mwanaume, wengine wamenizidi kitu flani, sasa ukiwa hujiheshimu, unaniweka kwenye wakati mgumu saana.
6. Kunipenda mimi sio tija, heshimu na wazazi wangu pia.
7. Haujitumi kwenye fani, kiufupi umvivu.

Ni hayo tu. Kama vipi tuipotezee. Pete peleka kwa sonara upate hela.
 
Kwa kweli mimi nakupenda kweli, ila kuna vitu ambavyo vina nikera saana.

1. Wewe sio msafi. Yaani harufu sehemu ya ku du hua inanikata steam saana.
2. Hujui kusafisha pua yako. Huo inatoa harufu.
3. Huna kauli nzuri, halafu unajidai unanitania.
4. Macho juu saana. Huna hijabu ya macho hata kidogo na sina uhakika kama hawanigongei. Eti unaniambia kua wewe marafiki zako ni wanaume.
5. Mavazi ya kujionyesha maumbo yako ya mwili, yananihuzunisha kwa sababu siwezi kua nina mpita kila mwanaume, wengine wamenizidi kitu flani, sasa ukiwa hujiheshimu, unaniweka kwenye wakati mgumu saana.
6. Kunipenda mimi sio tija, heshimu na wazazi wangu pia.
7. Haujitumi kwenye fani, kiufupi umvivu.

Ni hayo tu. Kama vipi tuipotezee. Pete peleka kwa sonara upate hela.
Kumbe kweli Mbaazi ikikosa maua husingizia jua. Niwe na mapungufu yote hayo nikunyonyeshe miaka 5 na uendelee kunigegeda non-stop kwa kipindi chote hicho??? Wewe kweli waweza kuwa Mzimu!
 
Dear ........, Najua wewe ni mpz wa JF na ujumbe huu utakufikia. Kumbuka kwamba huu ni mwaka wa tano tangu univike pete ya uchumba. Baada ya kunivika pete ukajihalalishia kunigegeda kadri unavyotaka, nami nilikubali kwa kuwa niliamini kwamba utakuwa "mme" siku si nyingi. Nilikupenda, kukuheshimu na kukupa upendo wangu wote. Linalonisikitisha ni kuona siku zinazidi kupita na wewe hata huzungumzii mpango wa ndoa! Nikikuuliza jibu lako siku zote ni "bado kidogo" Naomba nikuambie wazi kwamba yafuatayo yamenichosha:- 1. Nimechoka Kugegedwa kwa muda wa miaka mitano bila matunda yoyote 2. Nimechoka Kuitwa "miss" Binti.com 3. Nimechoka Kukunyonyesha wewe libaba zima (mimi sasa natamani kunyonyesha "baby") 4. Nimechoka kunyonya dushelele lako kila siku wakati sina uhakika kama litakuwa mali yangu au utalimilikisha kwa mwanamke mwingine. Napenda nikukumbushe kwamba Chelewa chelewa utakuta mwana si wako. Niko radhi kujisalimisha kwa babu Asprin kama mke wa tano kuliko hii subira isiyovuta heri. NIMECHOKA

Wadau, nimeupenda huu ubunifu wa Binti.com a.k.a Binti. digital. Kimsingi yeye amevaa twasira ya Mwanamke ambae angependa kuolewa ila ana ambulia kuchezewa tu kwa muda mrefu. Sasa hapa ametaka kujua kosa lake nini. Sasa ni jukumu la wadau hasa Wanaume kueleza Wadau ambao Binti. com amewawakilisha kifasihi, kueleza kwa nini hua tunawatosa warembo hao huku tuna waduuu kwa muda mrefu. Kama tunaweza kuwaduu, kwa nini tusiwaoe. Mimi nadhani ndio hasa dhamira ya Mwandishi. (kifasihi zaidi).

Wanaume wengi tumepitia hali hiyo, bila kuwaeleza mapungufu yao. Sasa tutumie nafasi hii, reflect kua una mjibu yule mwanamke uliekua unamchezea ila hakustahili kuolewa na wewe, matokeao yake ukaja ukaoa mwanamke baada ya kukutana nae kwa wiki moja. What is the difference?.

Kina mama na nyinyi, kama mnajua mapungufu ya wenzenu hii ndio nafasi ya kurekebishana.

We are all human beings.
 
mpenzi mbona umenikuta nanyonyeshwa na wengi sana ukaniomba ubakie mwenyewe unaninyonyesha nikalikubali ombi lako .... kuhusu mimi kukunyonyesha dushulele langu nilidhani unapenda kulishughulikia ,kumbe ni sehemu ya kero kwako.......
tatizo la familia yenu tunalifahamu mpenzi nikienda siendeshi vogue au v8 ,hati ya ghorofa unajua sitapokelewa ,hlf bado naendelea kukusanya wale ng'ombe 300 wa mahari ndiyo wamefika 250 baby ...naomba miaka miwili mingine nitimize hiyo idadi ,msukosuko wa kiuchumi ulinikumba pia mpenzi halikuwa tatizo la USA pekee yake.

kuhusu kumkuta mwana siyo wangu mpenzi najua The Boss, babu aspirin, Bishanga, Good Guyna co wanakunyemelea sana ila usisahau na mimi nawindwa na kina Evelyn Salt, Madame B, Kongosho, King'asti, BADILI TABIA, amu na co.

WTF hivi na Boss nae 2nakula nae sahan 1 enh!! Brother its 2 late achana nae bna i've got someone perfect for you, He is perfect for you i guarantee oopss...
 
Kama hutaki kalia goti lako!

asante, manake nimestuka! Yaani umrudishie mtu gramu tatu? Akoooo (nimeshangaa kiarusha)
ahahahahhahhahahhaha eti nataka kurudisha pete!uwwwih hizi mbona sio za enzi zake!chezea kuchana chana picha za the boss wewe plus kurusidishia saa yake ya kimweku mweku!ahahahahhahahha uuwih!we Binti.com kachonge kikuku hiyo pete lol!
 
Last edited by a moderator:
duh kumbe kweli kuolewa ni 'bahati'😕😕 kumbe kuna watu wanasotea hivyo ndoa😕 duh kweli leo nimepata funzo ngoja nianza upya kumuenzi mume wangu tena naanza usiku huu huu ! du kumbe wanaume mali eeh!!!
 
Duh! Miaka 5 , ni mingi kwa kweli, mm mtoto wangu yupo shule anaanza la kwanza next year Mungu akipenda, wewe bado unasubiri Ndoa, Nakuomba fanya maamuzi magumu, ambayo yatakusaidia wewe.
 
Watu wamepambiwa kupenda matamanio ya wanawake, na wana, na mirundi ya dhahabu na fedha, na farasi asili, na mifugo, na mashamba. Hayo ni starehe ya maisha ya duniani; na kwa Mwenyezi Mungu ndio kwenye marejeo mema. (Aali Imraan: 14)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom