BARRICK kujenga kiwanda cha kuchengua mchanga mkoani Iringa

BARRICK kujenga kiwanda cha kuchengua mchanga mkoani Iringa

Hii habari ni ya uongo tena Wa siku takatifu ya j.Pili.
Swala la kizushi , ni lini upembuzi yakinifu "feasibility study" ilifanyika na kuonesha kuwa Iringa region is the viable place to build such a smelter?
Ulitaka barrick wakupe taarifa Za feasibility study wewe Who are? Wao ni wawawekezaji binafsi wamefanya saa ngapi hayakuhusu
 
Hili neno kuchenjua sikuwahi kulisikia kabla.Kweli kiswahili ni kipana mnooo
Lilikuwepo mkuu matumizi yake ndiyo yalikuwa kidogo sana. Mpaka jpm alivyoingia madalakani ndiyo likaanza kutumika sana.
 
Lilikuwepo mkuu matumizi yake ndiyo yalikuwa kidogo sana. Mpaka jpm alivyoingia madalakani ndiyo likaanza kutumika sana.
Daah pamoja sana manake nikajua limepatikana juu kwa juu
 
Kuna MTU anaipigia debe Iringa nn! Mkoa hakuna mgodi Wa dhahabu au Yale malori yatakuwa yanatoka Kahama hadi Iringa!haya miaka ya nyuma Alma's inachimbwa shinyanga unaenda kukatwa iringa(tancut)kulikoni?
 
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
Na kutumia majengo ya TANCUT.Hawa jamaa acha. Watahakikisha ni sisi tunaokijenga hicho kiwanda.Wenye akili wanajua ninacho ongelea.
 
Tetesi siyo habari vinginevyo iitwe habari
 
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
Uadilifu na nguvu kazi zipi wewe KIBAKULI ,mbona hueleweki kama fisi kakurupushwa kichakani?
 
Usituletee taarifa za redio mbao hapa! Hilo linawezekana tu baada ya mazungumzo ya pande mbili ambayo hayajaanza bado kaka!
 
Back
Top Bottom