BARRICK kujenga kiwanda cha kuchengua mchanga mkoani Iringa

MABAKULI

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
1,335
2,000
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
 

Zanika

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,247
2,000
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
HIZI TUNAITA HOAX!
 

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,837
2,000
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
palaver
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,247
2,000
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala

Baridi ina uhusiano gani na Kiwanda?
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,313
2,000
Habari.zilizotufikia hivi punde kampuni ya barrick imeamua kujenga kiwanda cha kuchengua.mchanga katika mkoa wa iringa baada ya kutuma watafiti katika eneo hilo kwanza ;- Hali ya hewa ya.baridi
Itawasaidia mitambo kutochoka haraka.
Pili:- Miundo mbinu ya Barbara kuunganisha na nchi za Kongo Zambia south Africa msumbiji
Tatu:- uadilifu wa nguvu kazi
Nne:- Gharama za chakula kuwa za kawaida.
Tano;- Upatikanaji nishati mbadala
Mkoa wa Irina una uzoefu wa hizo kazi za viwanda vya madini ni mahali sahihi. Kiwanda cha kukata almasi za mgodi wa almasi za mwadui cha Diamond cutting kilikuwa iringa.pia dhahabu za kongo zaweza safishiwa hapo
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
5,878
2,000
Mkoa wa Irina una uzoefu wa hizo kazi za viwanda vya madini ni mahali sahihi. Kiwanda cha kukata almasi za mgodi wa almasi za mwadui cha Diamond cutting kilikuwa iringa.pia dhahabu za kongo zaweza safishiwa hapo
Bora wangejengea Tunduma kwakuwa kunabaridi zaidi,na nikaribu zaidi na Congo.(kama ni hbr za kweli)
 

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,120
2,000
Hii habari ni ya uongo tena Wa siku takatifu ya j.Pili.
Swala la kizushi , ni lini upembuzi yakinifu "feasibility study" ilifanyika na kuonesha kuwa Iringa region is the viable place to build such a smelter?
 

Zanika

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,247
2,000
Hii habari ni ya uongo tena Wa siku takatifu ya j.Pili.
Swala la kizushi , ni lini upembuzi yakinifu "feasibility study" ilifanyika na kuonesha kuwa Iringa region is the viable place to build such a smelter?
NDIO MAANA NAIITA HOAX !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom