Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,666
- 11,759
Nakubaliana na anayesema 'No room for error' hapo ktk picha!
Mie naongezea hapo kwa kusema 'No drink driving or sleep driving'
Hata barabara ya Mombo-Lushoto hapo haioni ndani kabisa.
Eneo lingine lenye barabara kama hizi liko nchini Norway, eneo la Gaustablikk! Wakati wa barafu na kwenyewe ni 'No room for error'
Tembea Uone
Mie naongezea hapo kwa kusema 'No drink driving or sleep driving'
Hata barabara ya Mombo-Lushoto hapo haioni ndani kabisa.
Eneo lingine lenye barabara kama hizi liko nchini Norway, eneo la Gaustablikk! Wakati wa barafu na kwenyewe ni 'No room for error'
Tembea Uone