Bao la kwanza safe, kuna ukweli????


Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 0
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,950
Points
2,000
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,950 2,000
Ukweli upo kwa asilimia 75% ila si gurantee ya kufanya mapenzi bila kondom maana uke si wakati wote hauna majeraha unaweza ukawa nao hata kidogo.. na unapofany mapenzi nae unaweza kupata ukimwi. Bao la kwanza ni safe kwa vile linawahi kwa wanaume wengi... je kwa wale wanaume ambao bao lao la kwanza linachelewa tuwaweke wapi?

Kuwa Makini tumia kondomu. Ukimwi unaua
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,176
Points
2,000
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,176 2,000
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Fanya utafiti ndugu yangu usisahau kujiweka kwenye sample, hapa utaishia kupata bla bla tu!!!!!!!!!

Via Mobile.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,202
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,202 2,000
Huyu naye kapiga gemu muda mreefu bila kufika kileleni,baadaye akavua kinga nakupiga bila kinga,kwa chini ya dakika moja tu akamaliza,uwezekano wa kuathirika ni sawa na aliyepiga dakika tisini bila kinga?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
fluids that contain hiv virus are

breast milk
blood
semen
vaginal fluids
so usijidangaye kwamba mgoma mpaka eti mchubuko utokee
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,376
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,376 2,000
fluids that contain hiv virus are

breast milk
blood
semen
vaginal fluids
so usijidangaye kwamba mgoma mpaka eti mchubuko utokee
Aheri mzee wa kugegeda umemwambia vizuri maana ndg yetu alikuwa kashapotezwa na myth
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,933
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,933 2,000
Habari za mishughuliko wadau?Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha

Sentensi hii ndiyo imenifanya niamini tunapigwa fiksi tu hapa...mwanaume unatoa majimaji ya kutosha sehemu gani?...hahahahah
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,603
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,603 1,500
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Ukweli upo kwa asilimia 75% ila si gurantee ya kufanya mapenzi bila kondom maana uke si wakati wote hauna majeraha unaweza ukawa nao hata kidogo.. na unapofany mapenzi nae unaweza kupata ukimwi. Bao la kwanza ni safe kwa vile linawahi kwa wanaume wengi... je kwa wale wanaume ambao bao lao la kwanza linachelewa tuwaweke wapi?

Kuwa Makini tumia kondomu. Ukimwi unaua
Endeleeni tu kujidanganya na kujustify upuuzi...scientific research gani imefanyika kuthibitisha hayo!? Misingi ya kujikinga na HIV ni mi3 tu...Abstinence...au Befaithful kwa mpenzi mmoja hasiyeambukizwa..au Condomization..ABC..period, hizo nyingine mbwe mbwe tu!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
kajaribu uone.....,

Haiingii akilini hata kidogo.......,
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 0
lahaula wallah quattah! nani kakupotosha?
Hayo majimaji si ndio yanakuja na kirusi???
 
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
332
Points
250
Age
54
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
332 250
Mkuu ajali haina cha safari ndefu wala fupi,hata kwenye coridor ya nyumba yako waweza anguka ukavunja kiuno. Waweza acha zinaa,au oa then kuwa mwaminifu,au kama humwogopi mungu endelea na zinaa lakini tumia condom kujikinga angalau usiondoke na kilo mbili ili ule moto wa milele ukakuchome vizuri.
 
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
499
Points
170
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
499 170
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?
Hakuna ukweli!
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Points
225
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 225
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Kama ni hivyo mkuu basi hata njiti ya kwanza kuchukua kwenye kiberiti haitawaka kama unataka kuiwasha.:biggrin::biggrin:
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Points
2,000
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 2,000
Kuna watu kuvaa kinga wanaona kama kifungo vile! Lol!
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
981
Points
1,000
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
981 1,000
Kuna watu kuvaa kinga wanaona kama kifungo vile! Lol!
Ukweli kinga inakera hasa kwa wale tuliozowea two in one, lakini katika game za ugenini no way you have to protect yourself.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,103
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,103 2,000
Kweli lako Lamchina!!!

Halafuuu...kwanini unagegedana na walioambukizwa sasa!?? Au unakua hujui? kama hujui kwa nini ugegedane naye at all? Huwezi kuvumilia? kama huwezi kwanini usitumie sabuni basi...ok, geisha zimekuwa expensive? sawa...condom dume si ni 400/- sijui 500/- ? kwanini unataka kujifanya experiment!???
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Imagine moja wao hasa kidume limekula viagra afu bao la kwanza linachomoka baada ya dakika 180. What next?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Source?
Haina tofauti na kusema ukimwaga nje hupati mimba. Wakati precum inaweza kubeba sperms! Mtakufa vibudu.
Ukweli upo kwa asilimia 75% ila si gurantee ya kufanya mapenzi bila kondom maana uke si wakati wote hauna majeraha unaweza ukawa nao hata kidogo.. na unapofany mapenzi nae unaweza kupata ukimwi. Bao la kwanza ni safe kwa vile linawahi kwa wanaume wengi... je kwa wale wanaume ambao bao lao la kwanza linachelewa tuwaweke wapi?

Kuwa Makini tumia kondomu. Ukimwi unaua
 

Forum statistics

Threads 1,286,172
Members 494,875
Posts 30,886,416
Top