Bao la kwanza safe, kuna ukweli????


Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,091
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,091 2,000
fluids that contain hiv virus are

breast milk
blood
semen
vaginal fluids
so usijidangaye kwamba mgoma mpaka eti mchubuko utokee
naona unakuwa mtu mwema sasa.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Hayo ni maneno ya mitaani yenye lengo la kuwapotosha watu wasitumie kinga wanapofanya mahusiano yasiyo salama. Si vyema kufanya mzaha na afya yako. Hata kama ukweli ungekuwa wa kuwa kwa asilimia x, huwezi kupata UKIMWI kwa bao la kwanza, pia si justification ya mhusika kuendelea kuhatarisha maisha kwa asilimia hizo zilizotajwa.

Ni vyema kumtafuta mtu/mchumba mwaminifu ambaye hajaathirika au kwenda kupima kama lengo lako ni kushiriki tendo bila kinga. By the way, kwa nini usioe tu kuepukana na kero zote hizo?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Inategemea ntu na ntu.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 0
Hata kabla ya hilo bao la kwanza hizo Romance zenyewe zinatosha kupata HIV.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
shauri zako.....
 
SHANTA

SHANTA

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
163
Points
170
SHANTA

SHANTA

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
163 170
majibu unayopewa inaonyesha watu wamehamasika kupata elimu ya afya...very Good yo:shock:
 
mtanzania in exile

mtanzania in exile

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
299
Points
225
mtanzania in exile

mtanzania in exile

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
299 225
Habari za mishughuliko wadau?
Watu wa mitaani wanasema kuwa kufanya mapenzi bila kinga kwa bao la kwanza halina madhara yeyote kama mmojawapo kaadhirika na HIV/AIDS, Lakini sharti moja ni kuwa lazima wote kwa pamoja mmefanya romance muda wa kutosha. Hii inatokana na kuwa partners wote watakuwa wametoa majimaji ya kutosha hivyo uwezekano wa kuchubuana hakuna. Pia wanaamini kuwa maambukizi yansababoshwa na michumbuko(damu) na sio majimaji ya wawili hao.
Je wadau kuna ukweli wa kauli hii?

Asanteni kwa michango yenu mizuri ya mawazo!!!
Ikiwa hali yenyewe ndio hii humo mitaani ukimwi na mimba ya utotoni hazitokwisha africa. halafu kuna kiongozi mzima wa nchi afrika kusini amelala na muathirika halafu anatoe excuse kuwa it ok kwa sababu alikoga baadae. Haya hebu fikiri hilo mkuu wa nchi moja ambayo imeathirika sana na ukimwi ana mentality kama hiyo ni ujumbe gani anawapa wananchi wake?

Mitaani nako utasikia eti mtu hupati mimba as long as mara tu baada ya sex ukinywa maziwa mengi. wengine mara ukismama mara tu umalizapo sex huwezi pata mimba, can you believe that?
 

Forum statistics

Threads 1,285,121
Members 494,437
Posts 30,850,480
Top