Junius
JF-Expert Member
- Mar 11, 2009
- 3,180
- 149
na Khadija Kalili
MTUNZI na muimbaji mahiri wa nyimbo za muziki wa dansi nchini, Ramadhani Masanja Le General Banzastone, au ukiweza mwite Mwalimu wa Walimu amelazwa katika Hospitali ya Wilaya ya Mwananyamala iliyopo Kinondoni, jijini Dar es Salaam.
Habari kutoka chanzo cha kuaminika zimesema msanii huyo yuko hoi na amelazwa katika hospitali hiyo mwanzoni mwa wiki hii kwa matibabu.
Hali ya Banzastone ni mbaya, amedhoofu mno hali inayopelekea kuonekana kana kwamba amechanganyikiwa hivyo mipango inafanywa apelekwe katika hospitali ya wagonjwa wa akili ya Mirembo iliyoko mkoani Dododma, kilisema chanzo hicho.
Hii itakuwa ni mara ya pili kwa msanii huyo kuumwa na kuwa taabani, mara ya kwanza aliugua hadi akasingiziwa kuwa kafa mwaka 2006 ambapo aliibuka na albamu ya Hujafa Hujasifiwa wakati huo akiwa ni mwanamuziki wa Bendi ya Twanga Chipopolo.
MTUNZI na muimbaji mahiri wa nyimbo za muziki wa dansi nchini, Ramadhani Masanja Le General Banzastone, au ukiweza mwite Mwalimu wa Walimu amelazwa katika Hospitali ya Wilaya ya Mwananyamala iliyopo Kinondoni, jijini Dar es Salaam.
Habari kutoka chanzo cha kuaminika zimesema msanii huyo yuko hoi na amelazwa katika hospitali hiyo mwanzoni mwa wiki hii kwa matibabu.
Hali ya Banzastone ni mbaya, amedhoofu mno hali inayopelekea kuonekana kana kwamba amechanganyikiwa hivyo mipango inafanywa apelekwe katika hospitali ya wagonjwa wa akili ya Mirembo iliyoko mkoani Dododma, kilisema chanzo hicho.
Hii itakuwa ni mara ya pili kwa msanii huyo kuumwa na kuwa taabani, mara ya kwanza aliugua hadi akasingiziwa kuwa kafa mwaka 2006 ambapo aliibuka na albamu ya Hujafa Hujasifiwa wakati huo akiwa ni mwanamuziki wa Bendi ya Twanga Chipopolo.