Bank teller dirisha la check NMB Manonga Shinyanga ajirekebiehe

tatamajuva

Member
Sep 11, 2019
27
45
Bank teller dirisha la check NMB - Manonga mkoani Shinyanga anapaswa ajirekebishe kutokana na utendaji wake kazi usioridhieha kwani muda mwingi ofisi yake inabaki ikiwa hakuna mtu na hii inapelekea check zinakaa hadi siku nne bila kupata huduma.

Aidha, Meneja chukua hatua haraka kutokana na usumbufu huo, kwani tatizo hilo lipo chini yako, ni aibu kubwa.

Wekeni mtu mtu makini anayejali kuwahudumia watu na siyo kujali shughuli binafsi.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,618
2,000
Labda anapewa majukumu mengine. Wanasubiri mzigo (cheque) ziwe nyingi ndio wazifanyie kazi kwa pamoja.
 

bablai2020

Member
Sep 5, 2020
28
75
Kwenye Kila tawi kuna suggestion box..ungetoa hayo maoni..na lalamiko lako nilivyolisoma nimeshangaa ni kwa nini umemshambulia muhusika direct? Mna ugomvi au?

Hujui kwamba wenzako huwa wanapimwa utendaji Kila siku .huoni kama unamwaribia kibarua chake..ningekuunga mkono kama ulienda kwake akakutolea lugha mbovu .au akakuhudumia vibaya..au ukampa kazi y'ako akakupuuza officers wa bank mara nyingi hawapo sehemu Moja siku zote na bank nyingi zinaupungufu wa watu..sio bure ukute yeye ni kiraka tu anahudumia penye upungufu.nenda kwenye suggestion box toa lalamiko lako branch manager atamwita na kuchunguza na kunwadhibu yeyote alitesababisha hayo malalamiko

Sent from my TECNO CD7 using JamiiForums mobile app
 

Plot281

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
816
500
Bank teller dirisha la check NMB - Manonga mkoani Shinyanga anapaswa ajirekebishe kutokana na utendaji wake kazi usioridhieha kwani muda mwingi ofisi yake inabaki ikiwa hakuna mtu na hii inapelekea check zinakaa hadi siku nne bila kupata huduma.

Aidha, meneja chukua hatua haraka kutokana na usumbufu huo, kwani tatizo hilo lipo chini yako, ni aibu kubwa.

Wekeni mtu mtu makini anayejali kuwahudumia watu na siyo kujali shughuli binafsi.
Baelezee baelezee
 

Iselamagazi

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
4,895
2,000
Bank teller dirisha la check NMB - Manonga mkoani Shinyanga anapaswa ajirekebishe kutokana na utendaji wake kazi usioridhieha kwani muda mwingi ofisi yake inabaki ikiwa hakuna mtu na hii inapelekea check zinakaa hadi siku nne bila kupata huduma.

Aidha, Meneja chukua hatua haraka kutokana na usumbufu huo, kwani tatizo hilo lipo chini yako, ni aibu kubwa.

Wekeni mtu mtu makini anayejali kuwahudumia watu na siyo kujali shughuli binafsi.
Je una uhakika kama Meneja wa NMB Manonga Branch yupo hapa Jukwaani JF?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom