Bahili kiboko!

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,422
976
BAHILI;Ndizi moja sh.ngapi? MUUZAJI;Ndizi moja sh.100. BAHILI;Nipe kwa sh.60. MUUZAJI;Kwa sh.60 utapata maganda tu. BAHILI;Shika hii sh.40,nipe ndizi,hayo maganda ya sh.60 yatoe siyataki!
 

jipitishe

Member
Sep 12, 2011
55
10
hah ahahahahahahahaha..................sipati picha muuzaji alijibu nini...daah............
 

Manda

JF-Expert Member
Sep 24, 2007
2,073
299
BAHILI;Ndizi moja sh.ngapi? MUUZAJI;Ndizi moja sh.100. BAHILI;Nipe kwa sh.60. MUUZAJI;Kwa sh.60 utapata maganda tu. BAHILI;Shika hii sh.40,nipe ndizi,hayo maganda ya sh.60 yatoe siyataki!

Hahaha! hii imetulia...uyu atakuwa Mkinga tu.

BTW Wee Jagi mbn tumetorokana kule bila kulipana madeni..wenzako kina Wacha et al nimewaweka lokapu.
 

STABLE GIRL

Member
Feb 7, 2011
19
2
mh hii kiboko mbona hujatupa feedback ya muuzaji? kama hakujibu basi atakuwa alitumbua macho kama visahani.
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,422
976
Hahaha! hii imetulia...uyu atakuwa Mkinga tu.

BTW Wee Jagi mbn tumetorokana kule bila kulipana madeni..wenzako kina Wacha et al nimewaweka lokapu.
We acha tu mkuu Manda,ndo maana niko jukwaa hili kujisahaulisha machungu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom