Babu Sambeke kuzikwa kesho

Babu Sambeke kuzikwa kesho

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Posts
3,173
Reaction score
486
Kwa wale mliokuwa mnamjua Ernest Babu Sambeke Mallya ni kuwa atazikwa kesho nyumbani eneo la Karanga Moshi. Safari yake kuelekea moshi inaanza Arusha muda si mrefu.

Baada ya mwili kuwasili pale nyumbani kwake ndugu jamaa na marafiki watapewa nafasi ya kuuaga mwili (wengine mnasema heshima za mwisho) na mwili huo utaendelea kuwepo hapo mpaka kesho saa 7 mchana. Itafuata ibada ya mazishi kabla ya mazishi kufanyika saa 10 jioni.

Tutaendealea kuwapa updates kadiri itakavyoruhusu
attachment.php


attachment.php
 
Kwa sasa kinachoendelea ni kuwa marafiki na jamaa wa Arusha ndo wanatoa heshima za mwisho pale nyumbani njiro then saa 8 mchana msafara utaanza kuelekea Moshi.
Kwa taarifa za karibu na familia msiba unakadiriwa kuwa na watuu elfu 2. Ndio maana familia imeona kuwa ni vyema wakapunguza msongamano wa hiyo kesho kwa kuanza kutoa heshima zao leo
 
Duh!mil 2?ya kweli hayo?haya bwana RIP sambeke
 
Kwa sasa kinachoendelea ni kuwa marafiki na jamaa wa Arusha ndo wanatoa heshima za mwisho pale nyumbani njiro then saa 8 mchana msafara utaanza kuelekea Moshi.
Kwa taarifa za karibu na familia msiba unakadiriwa kuwa na watu milioni 2. Ndio maana familia imeona kuwa ni vyema wakapunguza msongamano wa hiyo kesho kwa kuanza kutoa heshima zao leo



Mh! Mkuu watu mil.2
 
Aise Eaka Mangi, wamombolezaji 2m. Bado sisi tunaomboleza kupitia mtandao!! Kweli alikuwa kipenzi za watu au ni watu wanahudhuria kula bia na chakula? Maaana nasikia vyakula na kale kabia kalikuwa kamehaa tele nyumbani kwake. Rest in Peace Mangi Bob Sambeke.
 
Watu mil.2 in maana watu wote moshi mjini wanaenda kumzika?
sensa ya Pinda inaonyesha moshi mjini 2.06mil in pop.

rip bob nitakuwepo!
 
Nadhani mwili uko nyumbani kwa baba yake
Kwa wale mliokuwa mnamjua Ernest Babu Sambeke Mallya ni kuwa atazikwa kesho nyumbani eneo la Karanga Moshi. Safari yake kuelekea moshi inaanza Arusha muda si mrefu. Baada ya mwili kuwasili pale nyumbani kwake ndugu jamaa na marafiki watapewa nafasi ya kuuaga mwili (wengine mnasema heshima za mwisho) na mwili huonutaendelea kuwepo hapo mpaka kesho saa 7 mchana. Itafuata ibada ya mazishi kabla ya mazishi kufanyika saa 10 jioni.
Tutaendealea kuwapa updates kadiri itakavyoruhusu.
 
Nadhani mwili uko nyumbani kwa baba yake
Mkuu mwili wa babu uko nyumbani kwake na wala sio kwa baba yake. Sipo kwenye net ya uhakika ningeweza ku upload video ya msafara wake. Nachokisikia I might be on move kesho mtakao kuwepo mnaweza ku update hapa.
 
Mkuu mwili wa babu uko nyumbani kwake na wala sio kwa baba yake. Sipo kwenye net ya uhakika ningeweza ku upload video ya msafara wake. Nachokisikia I might be on move kesho mtakao kuwepo mnaweza ku update hapa.

Kwani huyu mmarehemu ni nani hapa Tanzania hadi tupate live update, ujue mie hata sielewi kitu. Naomba mwaya unijuze.
 
Nyani Ngabu mbona sikuwahi kumsikia hapo kabla?au definition ya bilionea ndio imekuwa tofauti.....hayeni asante kwa taarifa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom