Baba nimefanya mapenzi!


DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
1
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 1 0
Familia kutoka Tanga iliamia Mombasa.Usiku mmoja baba na kijana wake walikaa pamoja maongez yao yalikuwa ivi;
kijana;baba samahani mimi leo nimefanya mapenzi.
baba;..ooh bila samahani ushakuwa mwanaume mwanangu,safi sana dume langu.
kijana: Ila baba naswali? Kwan we mzoef wa haya mambo.
baba: Uliza tu dume langu,..!
kijana: Ivi haya maumivu mat*k*ni mwangu yanadumu muda gani?
baba:la haula mwanangu umeliwa t**o!!!
Dingi akazimia hapohapo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Teh tehe tehe, alifikiri amepasua toto la mtu kumbe kapusiliwa yeye !!! Anyway hiyo inatoa funzo kubwa sana kuwa tusishabikie mambo bila kujua.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
mtoto nuksi huyo...lakini mombasa kitu cha kawaida, baba hakutakiwa kuzimia
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
mtoto nuksi huyo...lakini mombasa kitu cha kawaida, baba hakutakiwa kuzimia
Kama nina chombo anachomiliki Rage nakutoa kafara mapema kabisa ukawasalimie wote waliotangulia.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Kama nina chombo anachomiliki Rage nakutoa kafara mapema kabisa ukawasalimie wote waliotangulia.
wewe utalia tu na kujitia kumkimbiza unafanya mchezo nini na kuua?..

hapo tena ishakuwa bidali tena..
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,517
Likes
4,878
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,517 4,878 280
Hapo hakuna dume la mbegu!
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
divine na thread two thngz diffnt.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
ndo kapewa hisa zakutosha kumiliki upunga company tayari huo.
 
driller

driller

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
1,119
Likes
22
Points
135
driller

driller

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
1,119 22 135
furukombe wewe hebu nipeleke kwa huyo alie fanya hivi...! pumbafu..! nikifika hapakaliki hapo..!
 
M

manushiboy

Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
M

manushiboy

Member
Joined Aug 3, 2011
34 0 0
dah lazima wazee wawe makini kuwafundisha watoto mambo hayo bila kuwaonea haya hata kidogo coz nau daiz ni dhahama kubwa katika jamii yetu
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994