Baba na Mwana


TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,964
Likes
365
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,964 365 180
Jamaa alienda kumchukua mwanae shuleni baada ya shule kufungwa. Alipopewa ripoti ya maendeleo ya mwanae akaona kuwa mtoto ana matokeo mabaya sana, Sasa wakiwa kwenye Taksi kurudu nyumbani na mwanaye akamuuliza "Umeona wanafunzi wenzako wenye juhudi wakipewa zawadi?" Mtoto naye akamjibu kwa kumuuliza swali "Na wewe umeona wababa wenzako wenye juhudi walivyokuja na Hammer, Range rovers, Benz na Ma-BMW?"

Ungekuwa wewe ndiye Mdingi ungemfanyaje huyo Chalii?
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109