Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Huyo asubiri tu Mbeya huko wanatoaga hukumu wenyewe.
Maana hiyo kwao ni kukaribisha mikosi kijijini
 
Hivi watu mnaodandia mambo serious na kuyaingiza kwenye upuuzi huwa mnatumia akili kweli?

Halafu na wewe ni mwanaume na ndevu zako?

Sent using Jamii Forums mobile app
Usimlaumu sana.
Haya ndio mazao ya mh. Rais aliyoyapanda.
Ukimuonea mtu mnyonge silaha yake ni ulimi.
Ukimuonea mwenye nguvu kisasi kitakuandama.
Kujenga taifa moja tumia nafasi hiyo kumshauri rais aunde mshikamano kwa kutanguliza kuwapenda wote bila kujali vyama vyao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilichojaribu kuwaza huyo mtoto Mb*oooh imeingiaje kirahisi namna ile unless mtoto hakuwa na bikira; Ninavyofahamu binti mwenye bikira kwa kubaka ISINGEPITA hadi wangemkuta. maana kubikiri sio lelemama. Itakuwa mtoto nae alikuwa na hulka ya kimalaya mzee akajumlisha ...umalaya Wa mtoto umechangia kuhamasisha ukatili Wa baba MTU kubaka.
 
Hahahahahaha nimekuja aiseeeee huyu baba itakua kapewa sharti na mganga ili biashara yake iende vizuri basi atembee na binti yake......
..


Lakini ni ujinga kiwango cha stigilazi geji na mungu amekataza vikali huo upuuzi awekwe jera tu hakuna namna

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ni STIGILAZI GOJI sio GEJI, GEJI IPO KULE KWENYE STANDADI
 
Hapa mjadala umekuwa ni wa mkoani
Yaani angekuwa na jina kama Hamisi huu uzi ungekuwa tofauti kabisa.
Binadamu wa huko ni wanafiki kwa kiwango kikubwa sana
Mtaelewana tu kuwa uchawi wengi wanauamini na wengine wanachangia chale mpaka kwenye kucha hahaha

Sent from my SM using Tapatalk
Nimekuelewa kuliko unavyofikiria
 
Mtu yoyote aliyezoea kuchinja nyama(kuona ona damu) akili zake zinakuaga haziko kamili kichwani.
Upo sahihi kabisa! Hata jamii nyingi zinazokula nyama kama chakula kikuu huuana sana! No fear at all
 
Wanaume wa mikoani

Sent using Jamii Forums mobile app


Baadhi yao wana hulka kama ya wanaume wa Dar kama huyu zimwi mtu hapo juu kubaka mwanaye na sasa anakwenda kushikishwa ukuta kwa kujitakia. Wanaume wa Dar hawabaki ili washikishwe ukuta, wao wanafanya vile kwa mazoea na jadi....Si kila kitu kutoka Dar, Tanga, Zanzibar, na Pemba ni cha kuiga, madhara yake ndiyo kama haya.
 
Mtu kaona abikiri papuchi ya mwanae duh hatare sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Mtoto wake anatako hatari sanaa.. ila mzee anatafuna watoto wake wote pale wanapoomba pesa za matumizi ya shule, ama wanapoomba wafanyiwe sherehe za kipaimara,kumaliza shule n.k... inasemekana et katafuna watoto wake wote watatu wa kike.. vivile inasemekana mzee majungu ana ngoma... HIZO NI HABARI YA CHINI KWA CHINI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom