Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Nilichojaribu kuwaza huyo mtoto Mb*oooh imeingiaje kirahisi namna ile unless mtoto hakuwa na bikira; Ninavyofahamu binti mwenye bikira kwa kubaka ISINGEPITA hadi wangemkuta. maana kubikiri sio lelemama. Itakuwa mtoto nae alikuwa na hulka ya kimalaya mzee akajumlisha ...umalaya Wa mtoto umechangia kuhamasisha ukatili Wa baba MTU kubaka.
Inasemekana et baba si mara ya kwanza kungonoka na mtoto wake huyo... Na mtoto wake huyo anatako hatari.. na mikoroshini ni moja kati ya eneo sio rafiki kuishi kwa kyela kuna kila aina ya uovu... Watoto wanaanza ngono wakiwa bado ata chuchu hazijatoka... Maambukizi ya ukimwi ni ya kiwango kikubwa na wengine wanaambukizana kwamakusudi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi watu mnaodandia mambo serious na kuyaingiza kwenye upuuzi huwa mnatumia akili kweli?

Halafu na wewe ni mwanaume na ndevu zako?

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa kazingua haikutakiwa mada serious kama hii uingizie uchama.

Ila dah huyo baba hata mi naunga mkono lazima atakuwa kada wa CCM.
 
Hii habari ingenoga kama mbakaji angekuwa Wa dar.....
 
Back
Top Bottom