Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Baba mzazi afumwa akimbaka binti yake chumbani

Wanaume wa mikoani tunatarajia kukaa kikao cha dharula tutatoa jibu la pamoja hii ikiambatana na vipimo vya mhusika kama anavinasaba vya wanaume wa dar,kichaa, au laaa pia tunalaani kwa pamoja tukio la kinyama lililotendeka by (WAWAMI) wanaume wa mikoani

using Tapatalk
 
Wanaume wa mikoani tunatarajia kukaa kikao cha dharula tutatoa jibu la pamoja hii ikiambatana na vipimo vya mhusika kama anavinasaba vya wanaume wa dar,kichaa, au laaa pia tunalaani kwa pamoja tukio la kinyama lililotendeka by (WAWAMI) wanaume wa mikoani

using Tapatalk
Huyo jamaa anakujaga pugu kununua ng'ombe kwa ajili ya mabucha yake huko Mbeya,so hizo tabia amejifunzia dar.
 
Huyo jamaa anakujaga pugu kununua ng'ombe kwa ajili ya mabucha yake huko Mbeya,so hizo tabia amejifunzia dar.
Chai Kabisa hiyo Tena isiyo na sukari!!
Inamaana Mbeya hakuna ng'ombe huko?
 
Hapa mjadala umekuwa ni wa mkoani
Yaani angekuwa na jina kama Hamisi huu uzi ungekuwa tofauti kabisa.
Binadamu wa huko ni wanafiki kwa kiwango kikubwa sana
Mtaelewana tu kuwa uchawi wengi wanauamini na wengine wanachanja chale mpaka kwenye kucha hahaha

Sent from my SM using Tapatalk
 
UMOJA WA MADOMO ZEGE TANZANIA (UMAZETA) ... Umesikitishwa na kitendo alichofanya mwanachama wao. Unatanguliza pole kwa mtoto. Nawashauri wananachama Wa UMAZETA wasifike hatua hiyo changudoa wapo wengi.
Katibu
Mzigowapumbu C.J
 
Ni muda mrefu sana sijala mapapai ambayo hayajaiva vizuri! Yale ukitafuna yanalia "kwachu! kwachu! Kwachu!" Lakini sio ule wimbo wa Aslay! Na ukitaka kuthibitisha hilo, hata siku ile Mh. Rais alivyonunua yale mapapai hadi akamwambia yule jamaa aliyeomba shekeli "nenda ukarime!" Yalikuwa yote yamerojeka! Usipokuwa makini utajikuta unajipiga chata ya chama kwenye nguo! Huu utamaduni wa kula mapapai mabichi sjui umeishia wapi?! "Hapo zamani mababu zetu waliomba mvua ikanyesha!"
 
Back
Top Bottom