hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,391
- 80,373
Pesa ..siumesikia kwamba nimuuza nyama maarufu hapo kijijini ..so inaonekana serikali ya kijiji aliiweka mfukoni ..mambo yakawa yana malizwa kimya kimya kwenye dawati la family ...Ilikuwaje mara ya kwanza akaachiwa kama alishawah tembea na mwanae
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahaWanaume wa mkoani mnajisifia mna nguvu nyingi lkn mnazitumia kubaka watoto mliozaa wenyewe
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha haaa inawezekanaLazima atakuwa ccm huyo
Kabisa huu mfumo dume sio mzuriWatu hawataki kuisoma namba ..so wameamua kuzitafuta hela ... vyovyote vile iwezekanavyo .... hii ni hatari sana ..
Dahh ila kuna watu wamevurugwa aise...yaani unambaka mtoto wako !!
Mbaya zaidi nyumbani kwako na mkeo anashuhudia ..ptuuu " ...
Huu mfumo dume huu " unapaswa kupunguzwa makali kidogo aise
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha nimzuri bwana ...ila upunguzwe makali kidogo .... serikali na taasisi binafsi zijitahidi kuiepeleka vyema elimu vile inavyo stahiki ..huko vijijini ...hii itasaidia kuweza. Kuwafanya watu wawe na utu baina ya wao kwa wao ... pia taasisi za kidini zikawekeze uwokovu kwa wingi
Mashabiki wao utawasikia Wanasave Sana yaani hawana matumizi ya hovyo ndio maana wanakuwa matajiri,*****Sanga bila shaka ni mkinga huyu. Miezi kadhaa mbele utasikia kanunua malori na mabus ya abiria
Tulia wewee tabia zenu mbovu. Mnachomfanyia balozi wetu China siyooo. Ipo siku tuHivi watu mnaodandia mambo serious na kuyaingiza kwenye upuuzi huwa mnatumia akili kweli?
Halafu na wewe ni mwanaume na ndevu zako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu usishawishike kabisa hata kama Jiwe amebana biashara. Endelea na utajiri wako halali.imani za kishirikina ni mbaya sana !
Kama namfahamu huyu...sijui hela za niniMkuu usishawishike kabisa hata kama Jiwe amebana biashara. Endelea na utajiri wako halali.
Kuna tajiri mmoja Arusha maisha yake yote analala chooni tena choo cha shimo