Baba mkwe mtarajiwa anatembea na binti yake wa kumzaa

Baba mkwe mtarajiwa anatembea na binti yake wa kumzaa

Chief Wingia

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Posts
2,868
Reaction score
5,107
Kabla ya yote busara na hekima zenu zinahitajika katika kulitatua hili.

Mahusiano yao yapo katika hatua ya uchumba lakini dosari ni kuwa baba mzazi wa familia ya mtoto wa kike anavuma kwa ushirikina pia anatembea na mwanawe wa pili wa kike (19yrs) yaani mdogo wake na bibi harusi mtarajiwa.

Binafsi pamoja na ndugu wa karibu wa familia ya mwanaume tumelifuatilia swala hili kwa jicho la karibu na tukabaini ukweli katika hili bila kupepesa macho tukabaini yule mzee ni fedhuli.

Hali kadhalika ndugu yetu tukamsihi alijitahidi kukaa na mwenzake meza moja na kuliongelea hili na kweli mchumbake alikiri uwepo wa hili katika familia yao na kutolea maelezo kuwa yeye alishawahi kukoswakoswa kuliwa na mzee wake ndio sababu ya kuhamia na kuishi kwa mjombake hadi leo hii.

Pia ucheleweshwaji wa majibu ya barua ya uchumba ni hila za baba yake kutofika kwenye vikao vya kusomwa kwa barua ya uchumba ya bint yake ili tu bint asiolewe.

MASWALI YA MSINGI;
1. Je, familia ya namna hii ni salama kuoa?
2. Je, kama kwa mwanawe wa kumzaa kamudu kutenda ukatili huu atashindwa kwa wajukuu zake na ukizingatia pale ni nyumbani kwa babu na bibi yao ni lazma watatembelea?
 
Sawa pia inatokea

Lakini utambue yule Babu anafanya hivi kwa sababu gani.

Maana ukijua chanzo nirahisi kukabiliana nacho.

Mfano we unajua Babu bado ini linafanya kazi afu bibi hayupo we unadhan kwa uzee wake ataenda kuponea wapi.


Pia ukijua hili nirahisi sana kuwaepuka hawa wa zee wanaitaji kuelimishwa
.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tamaa Tu Huyo mzee ila chunguzeni vizuri pengine ana siri kubwa kuhusu hao watoto nyie mnaweza kusema wake Kumbe sio
 
..................................Personally hapo mimi wala nisingegeuza shingo nyuma,kuna hatari kubwa ya kuja kumkuta mwanao ambaye ni mjukuu wa huyo mzee mwenye miaka 6 naye akifanyiwa ujinga huo.

Pia huyo anayejifanya kukimbia nyumbani madai yake alikoswakoswa anathibitishaje kwamba hakugongwa na sasa kaona faza anagonga na mdogo wake wivu umemshika kaona akae mbali roho isimuume.nukuu hapo chini[emoji1484][emoji1484]!

“ISHINI NAO KWA AKILI”,siyo mapeasi au mananasi ni wanawake tuliambiwa so cheza kwa step hawa viumbe hubadilika kulingana na situation anayopitia iwe nzuri au mbaya wewe umemuahidi ndoa anaweza hata akakwambia ana bikra kumbe tayari ana bwawa angalia sana usikaribishe balaa kwenye kizazi chako utajilaumu baadae.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
baba mzazi wa familia ya mtoto wa kike anavuma kwa ushirikina pia anatembea na mwanawe wa pili wa kike (19yrs) [emoji117][emoji117][emoji117][emoji117]zingatia NENO ushirikina
Sijui uhalisia wa hii habari ni asilimia ngapi.. Lakini yeyote atakayejaribu kuoa kwenye hiyo nyumba ategemee yafuatayo
. Kushindwa kufanya sex.. Kila akijaribu ngoma haitaki.. Au kufanya chini ya kiwango
. Mwanamke kukosa hamu na mumewe kwa penzi la ndotoni (baba mzazi)
. Na kwa ufedhuli wa huyo Mzee anaweza hata kumgonga kichawi mkwewe..

Jr[emoji769]
 
Family member never tell the whole truth on family matters. It's either halfway or the twisted truth.
How are you sure that she is telling the whole story?
What matter is how your friend is ready to deal with the truth, the girl may come to terms with Father and go back for the visitation or family gathering, how will he deal with that after marriage?
If it's a tradition or witchcraft issue, then there is a very big problem.
Your friend will be part of the family, his children will be part of the family. What lies ahead? What else will he discover from his father in law unfathomable character?
Is he ready for the unknown?




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mamserenger,

Hata kidogo haingii akilini baba mzazi umlale mwanao kwasababu ya ashiki na tamaa za kingono tena mtoto uliemwogesha na kumfunga nepi huu ni uchuro na laana
 
Sijui kama hata umeelewa hapo juu? Mleta mada kasema Mzee anaaminika kufanya hivyo kwaajili ya ushirikina na pia Mshajana Jr hapo juu ameeleza so hapo swala sio ashiki au tamaa za kingono Bali ushirikina
Hata kidogo haingii akilini baba mzazi umlale mwanao kwasababu ya ashiki na tamaa za kingono tena mtoto uliemwogesha na kumfunga nepi huu ni uchuro na laana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Miaka ya 2000 pale mitaa ya Sinza Afrikasana/Kijitonyama kuna Mzee ilikuwa inasemekana anamtafuna binti yake na ilikuwa story sana kwa kupindi kile.
Mzee ukimtizama kwa nje alionekana smart sana lakini kuna waliofuatilia wakathibitisha kwamba alikuwa akila mayai yake mwenyewe!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabla ya yote busara na hekima zenu zinahitajika katika kulitatua hili.

Mahusiano yao yapo katika hatua ya uchumba lakini dosari ni kuwa baba mzazi wa familia ya mtoto wa kike anavuma kwa ushirikina pia anatembea na mwanawe wa pili wa kike (19yrs) yaani mdogo wake na bibi harusi mtarajiwa.

Binafsi pamoja na ndugu wa karibu wa familia ya mwanaume tumelifuatilia swala hili kwa jicho la karibu na tukabaini ukweli katika hili bila kupepesa macho tukabaini yule mzee ni fedhuli.

Hali kadhalika ndugu yetu tukamsihi alijitahidi kukaa na mwenzake meza moja na kuliongelea hili na kweli mchumbake alikiri uwepo wa hili katika familia yao na kutolea maelezo kuwa yeye alishawahi kukoswakoswa kuliwa na mzee wake ndio sababu ya kuhamia na kuishi kwa mjombake hadi leo hii.

Pia ucheleweshwaji wa majibu ya barua ya uchumba ni hila za baba yake kutofika kwenye vikao vya kusomwa kwa barua ya uchumba ya bint yake ili tu bint asiolewe.

MASWALI YA MSINGI;
1. Je, familia ya namna hii ni salama kuoa..?
2. Je, kama kwa mwanawe wa kumzaa kamudu kutenda ukatili huu atashindwa kwa wajukuu zake na ukizingatia pale ni nyumbani kwa babu na bibi yao ni lazma watatembelea...?
Kwani ni andiko gani limezuia kumla binti yako?
Mbona hata kwenye bible kuna baharia mmoja alikunywa dompo kisha akajitafunia vibinti vyake viwili tena pek[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom