BABA MCHAWI:Mke wangu anataka nimpeleke Nyumbani

BABA MCHAWI:Mke wangu anataka nimpeleke Nyumbani

Dah pole sana ila Usikanyage kwa mzee Kama umegundua kweli ni mwanachama basy jiepushe nae. Mchawi hanahuruma atakuletea fitna bure. Kingine Ndugu Mche Mungu
Asante mkuu,, nafanya hvyo muda mwngi toka hayo mauza mauza yaanze kutokea
 
Dah!! dingi mchota nyayo nuksi sana

Yani Wachawi na Wezi ni watu wa kuchoma motoo

Mkuu usiende kwa hilo dingi,, fanya km ha exist tuu
Kweli aisee,,, mchawi si mtu kabsa ndugu yangu
 
Pole sana Man i have a lot of things to share but siwez andika hapa. Mkuu fuata moyo wako ulivyokuambia pia kutana na Kiongoz wako wa kiroho
Thanks bro,,, nitafanya hvyo pia
 
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Kuanzia leo wewe ni andaten uje nikuhadithie stori za diblo dibala[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
hzo story zenu za kudanganyana kamuhadithie mwenzio Numby
 
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa yaani mpaka leo uchawi unakuhnagaisha ili hali tulishatangaziwa miaka mingi mingi hakuna mchawi zaidi ya Yesu Kristo aliyeshinda kifo na mauti...haya tuchukulie hata kanisani huendi basi hata TV au Radio ya mwamposa kule Kawe Dar es Salaam huoni au kusikiliza ? Kanunue mafuta na maji ya upako kutoka Arise and Shine TV yanayotolewa na Huduma ya mwamposa.Bada yako wa nyama na damu ni cha mtoto mbele ya Jina la Yesu na Damu Yesu.....tafuta kanisa la kweli la kilokole fanya toba,halafu nenda wewe na familia yako kwa Baba yako utakuja kunipa majibu hapa.
 
God is great my dear atakupigania in Jesus name! Msiwapeleke watoto huko kwa babako!
 
Oaneni ili umpe Amani na uhakika kuwa huna nia ya kumpotezea muda na kumtumia.
Usimpeleke kwa wachawi.
 
bila shaka anajua ulipo kama hua anakufuatilia, hayo ni matatizo makubwa sana, kabla hujafanya chochote siku moja mweleze kila kitu mke wako, ila vya kawaida kuna vingine ukitoa uhalisia sana atakuogopa na wewe!
.
.
bila shaka kuna ndugu zako ambao unapatana nao sana, watafute mkae kikao cha ukoo, andaa pombe walau mchinje mle, mwanzo ukisema unataka upatanishwe na baba, umri wake unaenda huez jua maisha haya atadondoka lini, Mungu ndie ajuaye hatima ya maisha yetu anaweza kubadilika!
.
.
ukifanikiwa umpeleke sasa mkeo, ila unaenda bila taarifa, na usilale! uwe na chumvi ya kinga!
.
.
au cha mwisho unaweza ukamleta mjini ukawatafuta viongozi wa dini wakae nae hata wiki kumbadilisha, bila wewe kwenda kule!! Uchawi ni kikwazo kikubwa sana cha maendeleo, maeneo yenye watu kama hawa ni nadra sana kukuta familia inajitahidi hata kula vizuri, harufu tuu ya viungo ikisikika kwa jirani, jirani anaenda kulalamika kwenye kibuyu chake!!!
.
.
 
Back
Top Bottom