GE2025 Baba Levo akemea Siasa za Udini kuelekea Uchaguzi Mkuu

GE2025 Baba Levo akemea Siasa za Udini kuelekea Uchaguzi Mkuu

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,360
Reaction score
18,644
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Kigoma Mjini kupitia CCM, Baba Levo, amekemea vikali siasa za udini katika kuomba ridhaa kwa wananchi, akisema kuwa siasa za aina hiyo hazina tija katika maendeleo ya jamii.

Baba Levo alitoa kauli hiyo usiku wa kuamkia leo Septemba 21, wakati wa Mkesha wa Maulid Ujiji ambapo alikuwa mgeni rasmi na alishiriki kikamilifu katika tukio hilo.

 
Revocutus Chipando ni mgalatia tu hata akivaa kanzu na kilemba kama Mwarabu.
 
Back
Top Bottom