APEFACE
JF-Expert Member
- Oct 1, 2016
- 6,127
- 12,179
ila miss natafuta hizo avatar zako hizo.....naugua mimi......huyu dada ataachika muda sio mrefu anaonekana mtoto wa tajiri mwenye madharaau.kila kitu itakuwa ni my dad this my dad that
ila miss natafuta hizo avatar zako hizo.....naugua mimi......huyu dada ataachika muda sio mrefu anaonekana mtoto wa tajiri mwenye madharaau.kila kitu itakuwa ni my dad this my dad that
Kwanini mkuuHakika wewe wa ureno
CHIKIRA MTABARIJaribu kumwambia shida unayopata na kumuomba abadili avatar zake kwa usalama wako, hahahahahahaha
hahahahahahahah jamani,CHIKIRA MTABARI
Hiyo Avatar Yako Naona Kuna Watu Watatu Wamesimama
Kati ya hao watu watatu wewe ndo yupi/umevaaje?
kaenda extra mileMkuu sisi bado tunawaza menu ya mchana wewe umeshamaliza harusi na kwenda menu ya usiku?
Itakua mshua anamuonea wivu mkwe wake jinsi atakofaidi
hahahaUkiwa na mtoto utakuja kuelewa tu haya mambo
Mmmmmmhhh!![emoji10][emoji818][emoji818][emoji818][emoji818]
Haha unaguna nini thatsitMmmmmmhhh!![emoji10]