Baadhi ya Vitabu nilivyosoma mwaka 2020 - Zitto Kabwe

Baadhi ya Vitabu nilivyosoma mwaka 2020 - Zitto Kabwe

Nina kushauri usome kitabu cha the colour of money ni kizuri sana hasa kwa wanasiasa na wachumi.

1608987257956.jpeg
 
Hongera sana Mh Zitto.

NIMI NIMEFANIKIAWA KUSOMA VITABU 50 NIMETIMIZA LENGO.

Usiache pia kusoma kitabu cha Imani yako cha MUNGU..

NINAUHAKIKA KUWA JIWE HAJASOMA KITABU HATA KIMOJA
 
Hongera sana.

Kuna mengi ninaiga kutoka kwako.

"I will read, i will write more next year"
 
Zitto, hongera sana kwa kusoma vitabu hivyo - wewe ni mzuri ila ukihamia CCM utakuwa mzuri zaidi - karibu (siasa hazina adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu)
 
Hongera sana Mr Zitto unanipa hamasa sana kwa namna unavyoweza jipambanua kwa kuitumia vyema talanta yako ya siasa hususani katika kujiongezea maarifa.

Umeanza vyema sana na nilitegemea utamaliza vyema zaidi kwa namna ulivoukoleza uzi wako. Kitendo chakusema uchaguzi ulikuwa wa hovyo ndipo umeharibu zaidi maana nikheri usingelisemea hilo kabisa na lisiwepo katika uzi wako kwani, wengi tumeshuhudia yaliyotokea juu yenu na kusema ukweli! Hamkujipanga vyema kushika dola na matokeo mliyoyapata yalikuwa ndio mategemeo ya mlichokipanga na kukosa mshikamano ndani yenu.

Uzi ni mzuri sana lakini ulivyoumalizia, wengine tunaweza kusema unapiga porojo tu tukuone msomi kwakuweka vitabu konki ilihali hata vitabu viwili haujasoma na pengine umeishia kushika vichwa vya habari!!.
 
Enzi zangu vitabu 16 nasoma ndani ya wiki mbili tu,,novel kubwa nilikuwa natumia masaa 24 tu,,vile vitabu kama vya james hadley chase masaa kama 16 tu,naweka chini,,
Biblia nilitumia mwezi,
Encyclopedia wiki tatu...ha ha ha
Mkuu, kuna thread yangu moja nitaku-tag, nitaomba ufafanuzi wako kidogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom