Baada ya kupandisha nauli, Mishahara nayo itapanda?

Baada ya kupandisha nauli, Mishahara nayo itapanda?

Habari,

Hivi SERIKALI inapopandisha bei za nauli MISHAHARA nayo inaangaliwa? Watu bidhaa wanafaidika kwa kuongeza bei lakini mishahara ipo palepale mfano sukari ilipopanda haikushuka ilipo. Tofauti ya kuoanda ni kubwa.

Wiki hii mmetangaza kupanda kwa nauli lakini hali za mishahara kwa sisi makabwela tunatumia huo usafiri ipo palepale. Naomba SERIKALI iliangalie hili.
Hili swali ungeuliza mafuta yalipopanda bei!
 
Habari,

Hivi SERIKALI inapopandisha bei za nauli MISHAHARA nayo inaangaliwa? Watu bidhaa wanafaidika kwa kuongeza bei lakini mishahara ipo palepale mfano sukari ilipopanda haikushuka ilipo. Tofauti ya kuoanda ni kubwa.

Wiki hii mmetangaza kupanda kwa nauli lakini hali za mishahara kwa sisi makabwela tunatumia huo usafiri ipo palepale. Naomba SERIKALI iliangalie hili.
Labda
 
Back
Top Bottom