Baada ya kung'oa viti, wachezaji wavunja vioo

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Posts
17,047
Reaction score
13,493
Ni ile ile timu ambayo mwenyekiti wao aliwaita mambumbumbu mashabiki.

Jana baada ya kupakatwa,wachezaji wakaangalia jukwaani wakaona hamna kiti kilichovunjwa

Wakasema haiwezekani, Ngoja tuharibu hata kioo tu.

Messi akaenda mlangoni na kukivunja!!
 

Watakuwa na laojambo sio bure
 
Wanahitaji kuombewa kabla hawajaleta madhara makubwa zaidi. Kuna siku watatukomesha kwa kuondoka na milingoti ya magoli
 
Kwani hawajakamilisha uwanja wao ili wapigwe ban taifa?
 
Kadri simba inavyozidi kuexist ndo uwanja wetu wa Taifa unazidi kuwa shakani.
 
bora walipovunja vioo vyao wenyewe hapo hakuna wa kumdai.
 
Ndugu yangu ni wakuombewa
Hawa hata wakiombewa hawaelewi tuu
 
Wanajenga uwanja kwa mapanga, shoka na mundu unategemea nini, mkandarasi wao anaitwa Ezekieli Kamwaga msanifu wa uwanja BI Hindu.
 
ufike muda TFF wawazuie simba kutumia uwanja wa taifa, wahamie mabatini pwani maana Azam hawawezi kuwapokea waharibifu hawa
 
Messi ni Mmoja Tu, Yupo Barcelona..
 

Katavi jamaa yangu njoo huku kujibu tuhuma!
 
Ssc chini ya tutu vengere inatiiishaaaa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…