hhahahahaaaaaHapo kuna hewa mbili.
Chafu na safi... Hewa chafu inataka kunyonya hewa safi.
Yaani ni sheeda Kweli Kweli.Bibi aliyelima nae hata vitenge hajapata usishangae!
Kwa kuwa kalipwa bila makato, atakapokuja aliemkopesha hela ya pembejeo , ndio anakufaMzee chinga hapendagi uzembeView attachment 937529
Wacha punda afe lakini mzigo ufike.Kwa kuwa kalipwa bila makato, atakapokuja aliemkopesha hela ya pembejeo , ndio anakufa
Hahaha, ila kwa zama hizi zilivyo wakati shaibu yuko na slay queen barabarani na ajuza yuko na kiben 10 kwenye teremka tukaze ya shaibu.Bibi aliyelima nae hata vitenge hajapata usishangae!