Baada ya kufukuzia kwa muda mrefu leo amenikataa

Baada ya kufukuzia kwa muda mrefu leo amenikataa

Shule zifunguliwe mana watoto wanazidi kuleta hoja za kitoto Au Mods fungueni jukwaa la watoto
 
Mimi huwa nafurahia sana pale ninapokataliwa ila nakushangaa wewe unauechukia
Mnn nahic kam tupo pamoj mkuu,,,

Mimi huwa sipendi kukubarika san

Natman ningepata nafasi yako nakuhakikishia ningeitendea haki iyo muvi balaa
 
Mnn nahic kam tupo pamoj mkuu,,,

Mimi huwa sipendi kukubarika san

Natman ningepata nafasi yako nakuhakikishia ningeitendea haki iyo muvi balaa
Hahahaaaaa sometimes maisha hayahitaji complications za kijinga kama za kukataliwa
 
Mkuu haya maisha sio ya kuhangaika kutongoza kukicha.

Mwanamke kama unampenda na una malengo naye mazuri unaanzaje kumtongozaaa?


Hivi kutongoza ni kuuliza mpaka utuambie umepewa majibu mkuu?

Mtu ukimuambia nakupenda unakuwa umemuuliza ili akujibu au unakuwa umemuambia tuu?
Kama unakuwa umemuambia tuu basi kamwe usisubiri majibu mkuu kwa sababu kumuambia mtu jambo wala hakuhitajii majibu kutoka kwake haswa jambo hili,vinginevyo unataka ujibiwe lisilokuwa swali.

Mwanamke hatongozwi unawasiliana nae kihisia tu utajua anakutaka au hakutaki.
uko sahihi... zamani na mm nilikuwaga kama mtoa mada natongoza alaf nakaa naconvice na kusubiria jibu... [emoji3][emoji3]

Ila nikaja kubadilika, nachatt na mtu nasoma tu uelekeo wake kama haeleweki naachana naye!!
 
uko sahihi... zamani na mm nilikuwaga kama mtoa mada natongoza alaf nakaa naconvice na kusubiria jibu... [emoji3][emoji3]

Ila nikaja kubadilika, nachatt na mtu nasoma tu uelekeo wake kama haeleweki naachana naye!!
Ahahahh
 
demu nimemfukuzia muda mrefu kweli lakini jibu alilonipa leo....! nilikuwa sijawah kukataliwa kumbe mapenzi yanaumiza sana jamani..kama mpo mliowahi kuumia kwa sababu ya mtoso nipeni maujanja mlifanyaje ili kurudi ktka hali ya kawaida?tafadhali tushayriane niko ktka mbaya sana maana nimeishiwa hadi nguvu nahisi kufakufa hivi...ni hayo tu wadau

NIcheki Private, nikubembelezee
 
Back
Top Bottom