stonecutter
JF-Expert Member
- Jun 12, 2022
- 2,447
- 3,616
Pindua, aliyepindua akileta mchezo pindua pia. Hadi akili ziwakae sawa.Ila jua pia kuwa huko kupinduana hakujaanza leo.Toka waanze kupinduana nini kimebadilika ?
Pindua, aliyepindua akileta mchezo pindua pia. Hadi akili ziwakae sawa.Ila jua pia kuwa huko kupinduana hakujaanza leo.Toka waanze kupinduana nini kimebadilika ?
Mjomba alikua rais wa kwanza baadae mpwa akampindua mjomba wake mwaka wa 1969 na anatawala hadi leo na tv ya taifa iliwahi mtangaza kama Mungu!!