Boss la DP World
JF-Expert Member
- Dec 12, 2021
- 2,704
- 9,514
- Thread starter
- #41
Kama alinipa bandari atashindwa kunipa kei?Labda ubadirishe jina lako na ujiite Wicknell Chivayo, ndio utapewa hiyo ruksa...
Kama alinipa bandari atashindwa kunipa kei?Labda ubadirishe jina lako na ujiite Wicknell Chivayo, ndio utapewa hiyo ruksa...
Mbona mapema sana mkuuwenzio washaanza kumtongoza na kumla we endelea kusubiri
unajua kilichomuua marehemu? tuanzie hapo kwanzaWakuu kuna jirani yangu amefiwa na mume wake, ni jimama hivi zuri zuri lina asili ya mwambao wa pwani.
Swali langu ni je, baada ya siku 90 za Eda naruhusiwa kumtongoza?