Azory’s parents appeal to Magufuli for probe

Azory’s parents appeal to Magufuli for probe

they flourish in secrecy

they won't tell you what happened to him even if they knew. They haven't said who killed their own polimen in Kibiti, why should they tell you about a journalist whom they considered an enemy simply because he was digging into Kibiti's myths?
 
Kulikuwa Na haja gani ya kumuua aliyetoa Wazo hilo akuwa Na fikra,wangemwita wakamkalisha chini wakamwambia labda madhara ya taarifa uzisakazo ni hivi Na hivi wakamuelewesha then angeacha wakamuacha hai.Nilisikiliza sauti ya Mke wake akilia Kwa uchungu radioni kwamba watoto wake wanamsumbua sana kumuulizia baba yao hadi unapigwa Na ganzi. Wauaji wengi utoka zile koo zenye laana ya uuaji au huwa ni watoto waliopatikana baada ya wazazi wao kwenda Kwa waganga.
 
Mijitu mingine bwana! Sijui kichwani wanafugia chawa? Unawezaje kuleta utani wa siasa kwenye issue ya kuumiza hivi. Think thrice kama Azory au Akwilina wangekuwa watoto wako uliowalea kwa shida na raha. You have made my day off.

Hawa wamezaliwa baada ya wazazi wao kwenda Kwa waganga ndo huwa nusu binadamu nusu jini,
 
Ukiwa km Mtz usirudie tena makosa,
#
Angalia faida kuu tutazopata.
_Wasiojulikana awatokuwapo tena
_Demokrasia itarudi
_Ajira zitaongezeka watu watawekeza sana
_Bungelive
_Uhuru wa vyombo vya habari tena
_Bureau de change zitarudi
_Biashara zitafufuka
_Kilimo kitafufuka
_Furaha yetu itarudi
_Umoja wa kitaifa itarudi
_Biashara zilizokimbizwa nje zitarudi
_Kodi haitakuwa komozi
_Ndoa zitaimarika sababu ya uchumi mzuri
_Miji itakuwa Kwa kasi sababu uchumi kukua
_Diplomasia itarudi mahali lake
_Wageni wataongezeka
_Mishahara Na vyeo vitapanda
_Wapinzani watakuwa huru.
_Wafungwa wa uonevu wataachiliwa
_Makusanyo ya kodi yataongezeka
_Wasiojulikana kuishia jela
_Waunga juhudi kukaa benchi.
_Misaada itaongezeka
_Heshima yetu itarudi tena
Hizi ni faida Kwa uchache
 
“We as a family ask the government, specifically President Magufuli, to direct state organs to investigate what happened to our brother,” he said. “We need to know whether he is alive or dead. And if he is dead, we organize a funeral,” he said.
Habari hii ni ya kusikitisha.

Ingekuwa vyema kama habari hii ingeambatana na hata mhitasari tu wa maelezo kuhusu Azory alivyopotea ili kwa kumbukumbu kwa wale wasiokumbuka ilikuwaje.

Kwa kifupi tu nakumbuka kusoma mahali kwamba alifuatwa nyumbani kwake na watu wenye gari. Akaenda na watu hao kwa (mke?) wake aliyekuwa shambani na kuanga, akiahidi kurudi nyumbani mara tu atakapoweza kufanya hivyo
.
Baada ya hapo hakuonekana tena! Sijui kama kumbukumbu yangu hii ni sahihi au la.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kumbe huyo Azory Gwanda ni wa kigoma aweza kuwa katokomea zake Burundi au Kongo may be baada ya kuona anafuatiliwa uraia wake kujua ni mtanzania au la
Aah, YEHODA, nimezunguka ndani ya jamvi hili baada ya kukusoma nikijizuia kuyakumbuka maneno yako haya machache.
Haikusaidia chochote, imebidi nirudi niyasome tena upya.

Nilishaeleza huko nyuma, zamani kidogo, kuwa naogopa kujibizana nawe. Hapana, sio woga huo unaoufikiri wewe.

Kwa haya uliyoandika hapa, bila hata ya kujali hali ya hao wazazi wa Azory, inanibidi nikupongeze na kukupa maneno haya:

YEHODA KATIKA UBORA WAKE!

Hongera mTanzania mwenzangu.
 
Back
Top Bottom