Azimio la kazi
Senior Member
- Jun 7, 2023
- 138
- 452
JamiiForums
Habari na Hoja mchanganyiko
Natangaza haya hadharani
Thread starterCuba o cuba Start date33 minutes ago Tagshadharani haya
Unwatch
•••
Cuba o cuba
Member
33 minutes ago
Add bookmark
#1
Kutokana na tatizo la ajira, vijana wengi Wana ishi kwa msongo huko chuoni juu ya vipi wataishi baada ya masomo.
Kwa akili zangu timamu Mimi kijana nae soma shahada ya kwanza ya ualimu, katika moja ya chuo apa jijini dar es salaam , kuwa kwa imani sitkaa mtaani bali tamaliza na ajira zitakapo tangazwa na Mimi mara hiohio tapata.
Nini jeuri yangu?????
Kama ambavyo watoto wa wakubwa serikalini hawawazi kuhusu ajira na mimi mwana wa ufalme kupitia AHADI za NEEMA za kristo sitakaa mtaani.
Yesu kristo ata manipulate mfumo wa ajira na kuweka jina langu. Nami takuja hapa hapa jf kushuhudia
Habari na Hoja mchanganyiko
Natangaza haya hadharani
Thread starterCuba o cuba Start date33 minutes ago Tagshadharani haya
Unwatch
•••
Cuba o cuba
Member
33 minutes ago
Add bookmark
#1
Kutokana na tatizo la ajira, vijana wengi Wana ishi kwa msongo huko chuoni juu ya vipi wataishi baada ya masomo.
Kwa akili zangu timamu Mimi kijana nae soma shahada ya kwanza ya ualimu, katika moja ya chuo apa jijini dar es salaam , kuwa kwa imani sitkaa mtaani bali tamaliza na ajira zitakapo tangazwa na Mimi mara hiohio tapata.
Nini jeuri yangu?????
Kama ambavyo watoto wa wakubwa serikalini hawawazi kuhusu ajira na mimi mwana wa ufalme kupitia AHADI za NEEMA za kristo sitakaa mtaani.
Yesu kristo ata manipulate mfumo wa ajira na kuweka jina langu. Nami takuja hapa hapa jf kushuhudia