Azam TV kulikoni?


L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35


Mwishoni mwa mwezi wa October, Rhys Torrington, CEO wa Azam TV, aliitisha press conference na kuahidi kuwa wangeanza kuuza ving'amuzi 'katikati ya mwezi November' na kuwa Azam TV ingezinduliwa rasmi tarehe 29 November (kesho). Mpaka sasa hawajaanza kuuza ving'amuzi na hakuna dalili za uzinduzi kesho, Kulikoni? Mwenye taarifa yoyote na atujuze...
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,119
Likes
12,262
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,119 12,262 280
Lakini wenye eurosat wanakamata azam tv
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
ni kweli nilisikia kuna watu wanapata matangazo yao.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,370
Likes
1,297
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,370 1,297 280
Wacha waweke mambo swafi kwanza, tunaisubiri kwa hamu na moyo mkunjufu
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,692
Likes
3,918
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,692 3,918 280
Yeah tunawasubili.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,883
Likes
5,923
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,883 5,923 280
No hurry in Africa


Huenda suala la visimbuzi bado halijakaa vizuri
lakini tukumbuke vema hawa jamaa watajitahidi
sana kudhibiti makosa yaliyofanywa na

StarTimes kwenye visimbuzi vyao.
Tuwe na subra kiasia ili tupate kitu chenye ubora
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280


Mwishoni mwa mwezi wa October, Rhys Torrington, CEO wa Azam TV, aliitisha press conference na kuahidi kuwa wangeanza kuuza ving'amuzi 'katikati ya mwezi November' na kuwa Azam TV ingezinduliwa rasmi tarehe 29 November (kesho). Mpaka sasa hawajaanza kuuza ving'amuzi na hakuna dalili za uzinduzi kesho, Kulikoni? Mwenye taarifa yoyote na atujuze...
mambo mazuri hayataki haraka..
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Waje vzr kabisa!wakiweza kupata channel za mpira hata za spain na bundes kwa kuanzia sio mbaya!pia watafute BPL hata kwa kiarabu!wameua!!
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,626
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,626 280
Startimes ch'upi zinawabana hivi sasa; nadhani ukimya huu wa Azam si ajabu wanaangalia possibility ya kutuletea ving'amuzi hadi ghetto! Unacheza na distribution strategies za Azam!!! Usishangae pia hivi sasa wanatengeneza vibaiskeli vya kuuzia ving'amuzi barabarani....lakini kubwa kuliko yote nadhani wanatafuta uwezekano wa namna gani wateja wataweza kufunga wenyewe na kupata channels angalau kwa kutumia kwanza indoor anthena. Katika maelezo yao, walisema kwamba watakuwa na vijana wao ktk kuwafungia wateja; hii inaweza kuwa setback kubwa katika kujitanua kwa haraka.
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402