Ayobami junior: HIFADHI hili jina kichwani

Ayobami junior: HIFADHI hili jina kichwani

Km huna bahati ni jambo baya sana
 

Attachments

  • Ayobami_Junior_Season_so_far......(1080p)_1.mp4
    14.8 MB
Jamaa karudi kwao kuna video yake moja kanitumia hapa, nashindwa kuweka inaniambia file is too large
 
We sema alikosa soko na sio timu yake kumuita
Unataka taarabu tena, kwa kiwango chake si cha kukosa timu, anacheza kwenye timu zetu 4 yoyot pale qnapata namba,
video zake kama wewe ni mtu wa mpira utaelewa..
Link ipo hapo game zake za msimu huu
Karudi kwao anakiwasha vizuri tu.
Kikubwa alikosa connection.
 
Connection kitu muhimu sana kwenye mambo ya mpira. Na ukitaka kula lazima wengine wale!!
Sahihi.. bila connection hutoboi, ila kuna muda jamaa huwa kama hana zali vile, tushawahi kuzungumza nae akakiri maisha yake hayaelewi elewi, utotoni alipata kwenda brighton kwenye majaribio, lakini dili lake lilikufa kizembe kizembe tu.. akianza kuongea inabidi umstopishe unaona mtu atalia muda si mrefu.
 
Natumai Shaffih Dauda atamwona na kumtafutia timu kwenye ndondo cup.
 
Na hakuna mambo ya ******* siyapendi kama hicho kitu kinaitwa 'connection'. Hizo connection ndo zinaleta(ga) wachezaji wa hovyo kama akina Andy Boyelli na Papa Ndaw na kuacha Wachezaji wa maana. Bloody fucken connection!
 
Hii 1st touch kama baba mkwe ni mtu wa boli anaweza kukupa mwanae bure kabisa.
 

Attachments

  • A_decisive_finish_to_seal_the_win..mp4
    2.3 MB
  • Screenshot_20251222-125810_Facebook.jpg
    Screenshot_20251222-125810_Facebook.jpg
    296.1 KB · Views: 18
Na hakuna mambo ya ******* siyapendi kama hicho kitu kinaitwa 'connection'. Hizo connection ndo zinaleta(ga) wachezaji wa hovyo kama akina Andy Boyelli na Papa Ndaw na kuacha Wachezaji wa maana. Bloody fucken connection!
Unajua ni kwa nini wachezaji huwa wanazidai timu za bongo mishahara yao au fedha za kusaini mikataba?

Hao mtu kati huwa wanasaini mikataba Kwa niaba ya watu watakaolipa mishahara kwa niaba ya klabu husika.

Mchezaji ikigundulika yupo chini ya kiwango, mlipa mshahara anagoma. Lakini mchezaji ana mkataba na klabu na siyo mlipa mshahara.

Matokeo yake mchezaji akiachwa kihuni anaishtaki klabu wakati tatizo limeletwa na mtu kati. Kwenye kesi mchezaji anashinda na klabu inalipa.
 
Unajua ni kwa nini wachezaji huwa wanazidai timu za bongo mishahara yao au fedha za kusaini mikataba?

Hao mtu kati huwa wanasaini mikataba Kwa niaba ya watu watakaolipa mishahara kwa niaba ya klabu husika.

Mchezaji ikigundulika yupo chini ya kiwango, mlipa mshahara anagoma. Lakini mchezaji ana mkataba na klabu na siyo mlipa mshahara.

Matokeo yake mchezaji akiachwa kihuni anaishtaki klabu wakati tatizo limeletwa na mtu kati. Kwenye kesi mchezaji anashinda na klabu inalipa.
Umeeleza vyema sana Chief. Hao middlemen kwenye soka letu ni janga sana aiseee. Bora hata Eng.Hersi anayeingia front kusaka Mchezaji yeye mwenyewe, kule kiwngine uhuni ni mkubwa sana.
 
Umbo lake labda halikuwapendeza waalimu wa mpira bongo, au mtu wa kati alitaka maslahi makubwa
Alipofeli yeye alikuja hana connection hili ndilo tatizo la kuu, watu waliomleta yeye ndio kwanza wanaanza hii kazi, so walikurupuka baada ya kuona ligi ya bongo kuna pesa...
Anatoka kwao anajua anakuja kucheza simba.. mwishowe hata ile connection tu ya trial simba hawakuipata, walichukulia vitu poa poa saana
 
Umeeleza vyema sana Chief. Hao middlemen kwenye soka letu ni janga sana aiseee. Bora hata Eng.Hersi anayeingia front kusaka Mchezaji yeye mwenyewe, kule kiwngine uhuni ni mkubwa sana.
Bongo uhuni mwingi sana, kupitia yeye nimeelewa hili.
Aliwahi kupata chance ya trial pamba..
Kule akazima fresh ila wakahitaji milioni 3 kwanza, hakuwa nayo na watu wake wakagoma kutoa, dili ikafa kibudu.
 
Back
Top Bottom