AY na Sean Kingston washusha Single mpya pamoja na Video

AY na Sean Kingston washusha Single mpya pamoja na Video

Mmh ingekuwa domo. Tusingelala hapa kwa mapicha kichwa kilichoenda shule domo hebu jifunze kwa wakongwe tumekuchoka kwa kweli

Sean Kingston hayuko kwenye chat yani hata akitokezea sehemu watu hawamshangai hata akon kamzidi
 
Huyu jamaa mambo yake ni kimataifa kitambo na hana shobo.

Hapa wala husikii ndio Mtanzania wa kwanza kuimba na Sean Kingstone, hizi ndio faida za kukulia Upanga.


wewe umekulia wapi..?
 
huyu aliwahi kutoa wimbo na psquare na haikufanya vizuri…ngoja tusubiri hii itakuaje
 
mi nashangaa mnaposema Kingston si kitu kumbukeni ay alianza mikakati hii wakati Kingston yuko juu kipindi kile kaja tz....but vitu hivi haviji haraka so kuweza kupiga nae mzigo now sio kwamba jamaa kachoka but at AY alianza kitambo jamaa akiwa juu....AY ni raha tu
 
Huyu jamaa mambo yake ni kimataifa kitambo na hana shobo.

Hapa wala husikii ndio Mtanzania wa kwanza kuimba na Sean Kingstone, hizi ndio faida za kukulia Upanga.

Kwan hukizariwa upanga hukifa hutakuwa huwozi
 
AY hajajaliwa domo yeye ni vitendo tu tena International.

Ingia mwenyewe kwa Mirlad Ayo dot com uone kipande cha video mpya ya AY ndani ya USA.

Namkubali sana AY .....aminia sana , tunataka watu wa kazi kama huyo.
 
Mi sishangai AY kupiga collabo na Sean Kingston, kwani jamaa alikuwa zamani siku hizi ashapotezwa katika game vibaya vibaya. We maisha ya mtu kama yule ukiona networth yake we huwezi kuamini kabisa, kwa hiyo kupiga Bongo fleva mi sishangai.

Wakati aliokuwa anapiga nao muziki ni mamilionea wa kutupwa lakini anangalia yeye:

NET WORTH:
$2 MILLION​

DATE OF BIRTH
FEBRUARY 3, 1990​

PLACE OF BIRTH
MIAMI​

PROFESSION
SINGER, RAPPER, ARTIST, RECORD PRODUCER​

CATEGORY

Wewe na baba'ko na ukoo wako mnayo pesa hii?
 
Mchambawima.


Joto hasira, usiniambie hautamani kuishi Masaki Toure drive.

Tuondolee ushuzi hapa na mikogo yako ya kikekike hapa. Nyie ndo mnaishi nyumba za msajili(NHC) lakini kwa tambo hata waliojenga hawaoni ndani.
 
Tuondolee ushuzi hapa na mikogo yako ya kikekike hapa. Nyie ndo mnaishi nyumba za msajili(NHC) lakini kwa tambo hata waliojenga hawaoni ndani.

Pimbi wewe wahindi wamejenga wapi? Utajifananisha nao kwa sababu ya banda lako la mgongo wa Tembo Mbagara Kiburugwa?
 
Pimbi wewe wahindi wamejenga wapi? Utajifananisha nao kwa sababu ya banda lako la mgongo wa Tembo Mbagara Kiburugwa?

Hahahaha ama kweli we punga na ungebahatika kuishi ninapoishi ndo tambo zako zingeongezeka mara dufu... sababu za wahindi kuishi kwa msajili zinaeleweka. We mswahili ni njaa tu ndo zimekupeleka huko...
 
Hahahaha ama kweli we punga na ungebahatika kuishi ninapoishi ndo tambo zako zingeongezeka mara dufu... sababu za wahindi kuishi kwa msajili zinaeleweka. We mswahili ni njaa tu ndo zimekupeleka huko...

Porojo Trans.......

If you can't make it then fake it!
 
Ndo msanii anayependwa na wasanii wote hapa A.mashariki.
Role model wa ally kiba.

Jagual ana mkubali kuliko Maelezo!!

Msanii wa kwanza kufanya colabo na psquare

Ambwene ni ordinary talent,sio extraordinary!!

#team East Coast Army till am die!!

Kwa ambwene,nitakesha hapa na nyie

kama kukumbusha tuu,Psquare ndo walimfata wenyewe kumonyesha kuwa wanamfahamu na ngoma zake wanazijua tena kwa maelezo walikuwa very surprised kukutana na AY,AKON kwenye moja ya interview alishawahi kumtaja AY among of African Artist anaowakubali,ECT ndo wasanii wakwanza kuja na mapinduzi ya kweli na biashara ya kimuziki kuanzia show na colabo na wasanii wa nje,je mnazikumbuka pamba za ECT unakumbuka shooting zao,AY ndo kawa toa tongotongo wasanii wengi wakibongo kupitia company yake walishiriki kuandaa show ya ilio mleta Fat Joe bongo
 
Back
Top Bottom