johnsenior
Member
- Sep 11, 2014
- 83
- 20
kumkubali kwako AY kusikufanye umchukie diamond unaweza wasupport wote ili mzk ukue zaid
kumkubali kwako AY kusikufanye umchukie diamond unaweza wasupport wote ili mzk ukue zaid
Asante..
Natamani watanzania wote tungekuwa na akili kama hizi.
Nikirudi kwa my brother Ambwene nadhani it's time awekeze pakubwa sasa....hizi kollabo na kina Sean Kingstone na lil romeo sio size yake kabisa....
I trust in him ataanza kusalandia walau na kina akon maana access ya kuwapata anayo....
Jiulize who's Sean kingstone kwa sasa????natamani aweke dau refu ili amtafte mtu wa maana ambae atamuweka pazuri...
Peter na Paul wanakula maisha kwasababu wamejiweka kwa akon akawatengenezea njia ya kollabo na rozey ambae anasikika...bila shaka utaskia psquare ft usher au brizzy very soon....
Bravo kwako bro ambwene aka rais wa Mbudya.
Ni kweli Ay hana talent ya kuziiidi.. ila elimu na malezi yake yamemfanya ajue michongo mingi kimataifa. Kuwa balozi wa makampuni na miradi mbali mbali, Nyimbo zake kupigwa kwenye ndege na apps mbali mbali ndio zinazompa pesa.
ameshahamia kwenye ghorofa lake kigamboni ila yeye hajasubiri imalizike swimming pool
Mdogo mdogo,nyuma ya jamaa kuna vuchwa kibao halafu kawapa direction wasanii kibao za nje
Why rais wa mbudya?
Ay pia ni mmoja kati ya wamiliki wa mkasi show,yenye wadhamini Airtel,tusker.
Kipaji sio kila kitu hapa duniani!!
Qchief,ana kipaji kuliko ay
but,hawezi kupata sponsorship yeyote kwani hajaji brand!!
Kuna
Na sie tushamaliza nyumba zamaniiii,,ila tumepanga tu tunasubiria kuoa ndio tuhamie
Mfatilie tuuu utajua why hahaha.....
Ay pia ni mmoja kati ya wamiliki wa mkasi show,yenye wadhamini Airtel,tusker.
Kipaji sio kila kitu hapa duniani!!
Qchief,ana kipaji kuliko ay
but,hawezi kupata sponsorship yeyote kwani hajaji brand!!
Kuna
Ndo huko huko mwanangu!!AY anamiliki kampuni inayoproduce MKASI show!
Mlioanza kufuatilia mziki kipindi cha T101 AAA hamuwezi mkawa mnaelewa harakati za huyu jamaa so pigeni kimya.
Ni kweli Ay hana talent ya kuziiidi.. ila elimu na malezi yake yamemfanya ajue michongo mingi kimataifa. Kuwa balozi wa makampuni na miradi mbali mbali, Nyimbo zake kupigwa kwenye ndege na apps mbali mbali ndio zinazompa pesa.
Mwenzao ay tayari analala hewani!!
Ay ni mfanyabiashara...wasanii wenzake wanajua ukubwa wa jamaa ndo maana hutokaa ukasikia msanii yeyote bongo anamvimbia..jamaa ana mifereji mingi....Ay na fa wanajua kujipenyeza,angalia wanaohang nao nje ya music ndo utajua..kesi ya ringtone kwa usaidizi wa Alberto msando alivuta doo refu ambalo angelikamata naniliu media zote ingekuwa headlines