Auza kiwanja ili afanye birthday ya mtoto wake

Auza kiwanja ili afanye birthday ya mtoto wake

kama kiwanja ni chake,mtoto pia ni wake,na hata siku pia inaadhimishwa nyumbani kwake,wewe kama jirani jiandae kula ubwabwa baasi.

kama huelewi,dunia inahitaji watu ambao hawako serious sana.
 
Hivi wadada izi akili mnazitoa wapi?? Unauza kiwanja ili ukafanye happy birthday ya mtoto ukweni kweli?

NI hivi huyu dada baada ya kuolewa huku dar, mwanaume aliemuoa alitoa mahari hio mahari alipewa yeye baada ya kuongea na dada yake wa mkoani akamshauri anunue kiwanja maana wanaume dar hawaeleweki alimsikiliza dada ake akafanikiwa kununua kiwanja kwa Tsh 800K.

Baada ya miaka mitatu kupita dada huyo akaja kuuza kiwanja ili apate pesa ya kumfanyia happy birthday mwanae haiingii akili unauza kiwanja ukafanye happy birthday ukweni hii ni akili?

Aisee mwanaume hakuna kuoa wanawake wenye akili kama hizi afu cha ajabu wamepanga kachumba kamoja.
😂😂😂😂😂
Ana mapenz sana na mtoto wake, anafaa kuigwa.
 
Mwanaume ukifananishwa akili na mwanamke huyo mtu ni amekutusi pakubwa sana.

Udhungu unawatesa sana hawa ndio wanazidi na kudanga
 
Hivi wadada izi akili mnazitoa wapi?? Unauza kiwanja ili ukafanye happy birthday ya mtoto ukweni kweli?

NI hivi huyu dada baada ya kuolewa huku dar, mwanaume aliemuoa alitoa mahari hio mahari alipewa yeye baada ya kuongea na dada yake wa mkoani akamshauri anunue kiwanja maana wanaume dar hawaeleweki alimsikiliza dada ake akafanikiwa kununua kiwanja kwa Tsh 800K.

Baada ya miaka mitatu kupita dada huyo akaja kuuza kiwanja ili apate pesa ya kumfanyia happy birthday mwanae haiingii akili unauza kiwanja ukafanye happy birthday ukweni hii ni akili?

Aisee mwanaume hakuna kuoa wanawake wenye akili kama hizi afu cha ajabu wamepanga kachumba kamoja.
😂😂😂😂😂
Inshort Kila mtu afanye anacho jua uwezi ishi kisa misingi ya watu wenda wewe una stor yake moja uwez jua anavingapi
 
Iko ivi dar kuna mambo wanayaita shughuli yaan shughuli iwe harusi iwe birthday iwe sijui kitchen party iwe kumtoa mtoto 40 iwe kumtoa mtoto jando hizo zote ni shughuli na watu wanafanya shughuli Ili kupata pesa zaid
Mfano Mimi nimefanya birthday nimegharamikia mambo yote mashoga zangu niliowaalika mnatakiwa kufika nakunipongeza sio Kwa elf mbili mbili ni pesa kuanzia laki na kuendelea Sasa wale mashoga wakitoa Kila mmoja laki tatu tatu ya kumtunza huyo mtoto birthday yake na wao wakiwa na shughuli yoyote Ile lazma ufike na utoe zaid ya Ile laki tatu mfumo upo Ivo
 
Hivi wadada izi akili mnazitoa wapi?? Unauza kiwanja ili ukafanye happy birthday ya mtoto ukweni kweli?

NI hivi huyu dada baada ya kuolewa huku dar, mwanaume aliemuoa alitoa mahari hio mahari alipewa yeye baada ya kuongea na dada yake wa mkoani akamshauri anunue kiwanja maana wanaume dar hawaeleweki alimsikiliza dada ake akafanikiwa kununua kiwanja kwa Tsh 800K.

Baada ya miaka mitatu kupita dada huyo akaja kuuza kiwanja ili apate pesa ya kumfanyia happy birthday mwanae haiingii akili unauza kiwanja ukafanye happy birthday ukweni hii ni akili?

Aisee mwanaume hakuna kuoa wanawake wenye akili kama hizi afu cha ajabu wamepanga kachumba kamoja.
😂😂😂😂😂
Huyo sifuri,sawa na uza nyumba Jenga heshima bar!
 
Iko ivi dar kuna mambo wanayaita shughuli yaan shughuli iwe harusi iwe birthday iwe sijui kitchen party iwe kumtoa mtoto 40 iwe kumtoa mtoto jando hizo zote ni shughuli na watu wanafanya shughuli Ili kupata pesa zaid
Mfano Mimi nimefanya birthday nimegharamikia mambo yote mashoga zangu niliowaalika mnatakiwa kufika nakunipongeza sio Kwa elf mbili mbili ni pesa kuanzia laki na kuendelea Sasa wale mashoga wakitoa Kila mmoja laki tatu tatu ya kumtunza huyo mtoto birthday yake na wao wakiwa na shughuli yoyote Ile lazma ufike na utoe zaid ya Ile laki tatu mfumo upo Ivo
Unajitahidi Kufafanua Upuuzi...
 
Back
Top Bottom