Black Sniper
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 35,237
- 61,153
One day yes yes... ngoja niendelee kupambana
300m mkuu hapo unawekea insurance na mkono maana watakata
Lakini kama zipo why not
One day yes yes... ngoja niendelee kupambana
Mi ya nini sura yako sura yenyewe kama kendeUnataka sura yangu?
FaggotMi ya nini sura yako sura yenyewe kama kende
Mkuu umeelewa lakini nilivyosema Hii ni clone?Ya kariakoo hiyo saa ya dola 17000 unaifahamu vzr?
Sawa madam,nilikuwa sijui kama unaitwa madam faggot una jina zuri madam,Faggot
Sawa madam,nilikuwa sijui kama unaitwa madam faggot una jina zuri madam,
Bra, umeelewa hapo juu nilivyosema neno 'clone' lakini?Sio yenyewe hiyo angalia tetanus,wenye kuvaa zile zenyewe wakipiga picha wanakuwa either ndani ya yatch au kwenye mandhari inayoendana na thamani ya hayo madini huku pembeni kukiwa na chupa ya Moët!!!,sasa wewe ndugu umeipiga kwenye shuka la mmasai!!!