atimaye jose chameleon apata passport yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

atimaye jose chameleon apata passport yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Jul 27, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 145
    maandamano aliyofanya jana jose chameleon ubalozi wa tanzania nchini uganda yamemuwezesha kupata passport yake,passport amepata kupitia Air Uganda inayofanya safari zake entebe to dar.
    sasa hiv anajiandaa kwenda kufanya shoo south africa,anatarajiwa kusafiri mwezi wa 8,tarehe 3,na baadaye kwenda ulaya na america.
    je bila kuandamana unaweza usipate haki yako kwa muda muafaka
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shigongo hamuwezi uyo chizi.
     
  3. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shigongo amerudishiwa dolla zake.?
     
  4. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 2,866
    Trophy Points: 280
    Arudishiwe kwani kuna sehemu waliandikishiana? We unamtuma muandishi wa habari tena za UDAKU kusign deal unategemea nini? Hata mimi ningewapiga tu.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shigongo anautaka ubunge 2015 huko kwao
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Shigongo hakuwa na haki ya kushika pasport ya valu valu,alifanya biashara kienyeji sana kwa njia yoyote ile alikuwa arudishe pasport ya jamaa.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,780
    Likes Received: 21,545
    Trophy Points: 280
    Mimi sikua na valu valu juu ya hii hili,
    Kilaza hawezi pambana na international figure.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 145
    mimi nashangaa unawezaje ingia mkenge kumlipa mtu asiye meneja wa jose,si wangeomba namba za jose kwa nini hawana namba za jose wakati mimi mwenyewe tu ninazo,wametapeliwa kijinga,harafu yule mtu aliyetapeli alitumia range nyeupe kama ya jose yenye namba wakati range ya jose ni nyeupe lakin haina namba imeandikwa DOCTOR.
    wametapeliwa kijinga sana cha ajabu awajaandika kwenye udaku wao kuwa wametapeliwa
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mziki mnene! Shigongo asingeuweza!
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,375
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Shigongo na sisi tuandamane kwenda ubalozi wa Uganda. Itakuwa poa ee.
     
  12. serio

    serio JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,375
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    kwanini shigongo hakwenda polisi?
    yani, he has met his match
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Shigongo na sisi tuandamane kwenda ubalozi wa Uganda. Itakuwa poa ee.
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Shigongo na sisi tuandamane kwenda ubalozi wa Uganda. Itakuwa poa ee.
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shogongo kesha soma harudii tena ***** alofanya..
     
  16. I

    IKISU Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Cha kuchangaza ni jinsi ambavyo awajaandika flont page kwenye magazeti yao kwamba wametapeliwa,ila wamejifanya kutoa lawama nyingi kwa watanzani eti awaja wa saport, wakati wenyewe wanaandikaga abali bila kujua ukweli na kuwachafua watu KWELI MKUKI KWA NGULUWE KWA BINADAM MCHUNGU!
     
  17. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii issue ya chamilion na shigongo sikuipata fresh embu nipeni hiyo habari walao kwa ufupi
     
  19. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mawakili wa Chameleone wanaandaa law suit Shigongo atafilisiwa hela ndefu sana inasemekana anadaiwa kesi wiki hii mahakamani!
     
Loading...