Mtu ambae hawezi kujichungaza mwenyewe akajijua yeye ni nani na nini anawezaje kujitawala? Watu wa aina hiyo ndiyo wamo katika giza. Hawa huyaona mambo kama hawahusiki nayo.[/QUOTE ] Sasa kwa maana yako hii kati ya hizo pande ni yupi iliyemuona kashindwa kujichunguza au kafanikisha Katika hilo la kujijua..?
Japo mzazi huchukizwa na kutukanwa na mtoto wake aliyemzaa, lakini hawezi kuacha kuambatana nae, lakini mambo ni tofauti kwa mtoto anaemkana baba na kusema, huyu siyo baba yangu.
unaweza kuthibitisha kuwa huyo mzazi yupo..?
Hivi ndivyo ilivyo kwa wote walio katika giza. Hawa wamemkana baba yao aliyewazaa, lakini wanataka baba aunganike nao.
Thibitisha kwanza uwezekano na uwepo wa huyo mzazi
Kisha ndio utuleze umewezaje kubaini kuwa hawa wapo upande wa giza kisha na wale upande wa nuru_kwa kipimo kipi..?