Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Sasa kwa nini hakuumba ulimwengu ambao baya lolote haliwezi kutokea ikiwa.

1. Uwezo wote anao.
2. Ujuzi wote anao
3. Upendo wote anao

Na badala yake kaumba ulimwengu huu ambao mabaya yanaweza kutokea?

Kwa nini?
Uwezo alionao pamoja na kuumba ulimwengu ambao mabaya yanaweza kutokea asingeumba ulimwengu mabaya yanaweza tokea asingekua Ana uwezo wa yote.
 
Uwezo alionao pamoja na kuumba ulimwengu ambao mabaya yanaweza kutokea asingeumba ulimwengu mabaya yanaweza tokea asingekua Ana uwezo wa yote.

Unaelewa kwamba, kama una bastola nyumbani, na una uwezo wa kuua familia yako yote.

Na hata ukiamua usiiue familia yako yote, kwa sababu wewe ni baba mwema, uamuzi huo haukuondolei uwezo wa kuua familia yako yote?

Unaelewa ulichosema hapo ni sawa na kusema "Baba kaua familia yake yote, kwa sababu asingeua, asingekuwa na uwezo wa kuua familia yake yote"?


Unaelewa ukisema angefanya hivi asingekuwa ana uwezo wote, tayari umeshakubali hana uwezo wote?

Kwa sababu uwezo wote hauna mipaka.

Unaelewa hilo?

Unaelewa ushajiwekea contradiction hapo?
 
Sasa kwa nini hakuumba ulimwengu ambao baya lolote haliwezi kutokea ikiwa.

1. Uwezo wote anao.
2. Ujuzi wote anao
3. Upendo wote anao

Na badala yake kaumba ulimwengu huu ambao mabaya yanaweza kutokea?

Kwa nini?
Kwanza kabisa unatakiwa kufahamu kuwa Mwenyezi Mungu ni mwenye kujua na mwenye hikma hivyo hakuna jambo lolote ambalo ameliumba isipokua lina hikma ndani yake. Na miongoni mwa hikma hizo tunaweza tukazijua ama tusizijue. Na yawezekana baadhi ya watu wakajua na wengine wasijue kutokana na elimu na ufahamu ambao Mungu anawapa waja wake.
Katika mafundisho aliotupa Mungu ni kwamba ametuumba ili tumuabudu.
 
Sasa kwa nini hakuumba ulimwengu ambao baya lolote haliwezi kutokea ikiwa.

1. Uwezo wote anao.
2. Ujuzi wote anao
3. Upendo wote anao

Na badala yake kaumba ulimwengu huu ambao mabaya yanaweza kutokea?

Kwa nini?
Kwanza kabisa unatakiwa kufahamu kuwa Mwenyezi Mungu ni mwenye kujua na mwenye hikma hivyo hakuna jambo lolote ambalo ameliumba isipokua lina hikma ndani yake. Na miongoni mwa hikma hizo tunaweza tukazijua ama tusizijue. Na yawezekana baadhi ya watu wakajua na wengine wasijue kutokana na elimu na ufahamu ambao Mungu anawapa waja wake.
Katika mafundisho aliotupa Mungu ni kwamba ametuumba ili tumuabudu.
 
Kwanza kabisa unatakiwa kufahamu kuwa Mwenyezi Mungu ni mwenye kujua na mwenye hikma hivyo hakuna jambo lolote ambalo ameliumba isipokua lina hikma ndani yake. Na miongoni mwa hikma hizo tunaweza tukazijua ama tusizijue. Na yawezekana baadhi ya watu wakajua na wengine wasijue kutokana na elimu na ufahamu ambao Mungu anawapa waja wake.
Katika mafundisho aliotupa Mungu ni kwamba ametuumba ili tumuabudu.
Unaelewa kwamba hujajibu swali nililokuuliza, na kama kuna kitu umejibu, sijakuuliza hicho?

Nimekuuliza kwa nini Mungu kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana ilhali alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali.

Unaniambia mwenyezi Mungu kaumba kwa hekima, sijakuuliza kama mwenyezi Mungu kaumba kwa hekima ama la.

Nimekuuliza kwa nini kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani.

Hujajibu swali hili.
 
Unaelewa kwamba, kama una bastola nyumbani, na una uwezo wa kuua familia yako yote.

Na hata ukiamua usiiue familia yako yote, kwa sababu wewe ni baba mwema, uamuzi huo haukuondolei uwezo wa kuua familia yako yote?

Unaelewa ulichosema hapo ni sawa na kusema "Baba kaua familia yake yote, kwa sababu asingeua, asingekuwa na uwezo wa kuua familia yake yote"?


Unaelewa ukisema angefanya hivi asingekuwa ana uwezo wote, tayari umeshakubali hana uwezo wote?

Kwa sababu uwezo wote hauna mipaka.

Unaelewa hilo?

Unaelewa ushajiwekea contradiction hapo?
Unajaribu kutoa mfano wa kumfananisha Mungu na baba unakosea kwa maana Mungu hana mfano wake na uwezo alio nao hakuna mwengine anaeweza kua nao. Kwa namna hiyo hutaweza kufahamu uwezo wake kwa kumfananisha na kiumbe alichokiumba
 
Unaelewa kwamba, kama una bastola nyumbani, na una uwezo wa kuua familia yako yote.

Na hata ukiamua usiiue familia yako yote, kwa sababu wewe ni baba mwema, uamuzi huo haukuondolei uwezo wa kuua familia yako yote?

Unaelewa ulichosema hapo ni sawa na kusema "Baba kaua familia yake yote, kwa sababu asingeua, asingekuwa na uwezo wa kuua familia yake yote"?


Unaelewa ukisema angefanya hivi asingekuwa ana uwezo wote, tayari umeshakubali hana uwezo wote?

Kwa sababu uwezo wote hauna mipaka.

Unaelewa hilo?

Unaelewa ushajiwekea contradiction hapo?
Contradiction umejiwekea wewe maana kusema Mungu Ana uwezo wa Mambo yote maana yake yeye ndio mwamuzi na wala hapangiwi kwaio kaumba ulimwengu kwa jinsi anavyotaka yeye sio Kama unavyotaka wewe
 
Contradiction umejiwekea wewe maana kusema Mungu Ana uwezo wa Mambo yote maana yake yeye ndio mwamuzi na wala hapangiwi kwaio kaumba ulimwengu kwa jinsi anavyotaka yeye sio Kama unavyotaka wewe
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.

Unasema hapangiwi, sijasema anapangiwa. Nimekuuliza swali.

Hujalijibu.
 
Unaelewa kwamba hujajibu swali nililokuuliza, na kama kuna kitu umejibu, sijakuuliza hicho?

Nimekuuliza kwa nini Mungu kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana ilhali alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali.

Unaniambia mwenyezi Mungu kaumba kwa hekima, sijakuuliza kama mwenyezi Mungu kaumba kwa hekima ama la.

Nimekuuliza kwa nini kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani.

Hujajibu swali hili.
Usikifanye kichwa chako kua kigumu jaribu kuelewa jibu niliokupa. Mwenyezi Mungu hakumuumba binaadamu kwa lengo la kufanya maovu wala ulimwengu haukuumbwa ili maovu yafanyike. Lengo la kutuumba sisi ni kuja kumuabudu hakutuumbwa kwa lengo la kuja kufanya maovu, mpaka hapo unashindwa kuelewa kua tuliumbwa kwa lengo gani. Baada ya kuumbwa Adam alipewa akili na akaletwa duniani kuja kumuabudu.
 
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.

Unasema hapangiwi, sijasema anapangiwa. Nimekuuliza swali.

Hujalijibu.
Swali lako halina mantiki kwani halina tofauti na mtu anaetaka ujibu ndio au hapana..We Umetaja sifa za Mungu na Mimi nataja sifa za Mungu ambazo zinampa mamlaka kufanya Kila anachokitaka maana yeye ni muweza wa Yote au kuwa muweza wa Yote ni kufanya Jambo ambalo hata binadamu anafikiria lifanyike?
 
Swali lako halina mantiki kwani halina tofauti na mtu anaetaka ujibu ndio au hapana..We Umetaja sifa za Mungu na Mimi nataja sifa za Mungu ambazo zinampa mamlaka kufanya Kila anachokitaka maana yeye ni muweza wa Yote au kuwa muweza wa Yote ni kufanya Jambo ambalo hata binadamu anafikiria lifanyike?
Mtu akitaka ujibu ndiyo au hapana swali lake linakuwa halina mantiki?

Nikikuuliza, wewe ni mtu si hayawani? jibu ndiyo au hapana.

Hilo swali limekosa mantiki kwa sababu nimesema ujibu ndiyo au hapana?

Wewe unaelewa hata mantiki ni nini?
 
Usikifanye kichwa chako kua kigumu jaribu kuelewa jibu niliokupa. Mwenyezi Mungu hakumuumba binaadamu kwa lengo la kufanya maovu wala ulimwengu haukuumbwa ili maovu yafanyike. Lengo la kutuumba sisi ni kuja kumuabudu hakutuumbwa kwa lengo la kuja kufanya maovu, mpaka hapo unashindwa kuelewa kua tuliumbwa kwa lengo gani. Baada ya kuumbwa Adam alipewa akili na akaletwa duniani kuja kumuabudu.
Wapi nimemtaja binadamu katika mtiririko wangu wote tangu tuanze kueleweshana hatua kwa hatua?

Unaelewa kwamba dunia hii kama ilivyo hata ukiondoa watu wote, mabaya bado yatabaki tu?

Unaelewa mabaya hayategemei mtu?

Unaelewa kuna ma tsunami yanapiga na kuua viumbe kibao, bila ya kumtegemea mtu?
 
Mtu akitaka ujibu ndiyo au hapana swali lake linakuwa halina mantiki?

Nikikuuliza, wewe ni mtu si hayawani? jibu ndiyo au hapana.

Hilo swali limekosa mantiki kwa sababu nimesema ujibu ndiyo au hapana?

Wewe unaelewa hata mantiki ni nini?
Linaweza kuwa halina mantiki kwakua analazimisha ujibu kama anavyofikiria yeye...turudi katika mada Mungu kuwa muweza wa Yote ni kuumba dunia ambayo hata kiranga Sio muweza wa Yote anafikiria iwe?
 
North, East, South and West. Ulishawahi kusikia baragumu linapulizwa marekani mpaka Tanzania unalisikia? Ndio siku hiyo sasa
Vp North East ,South west na pande nyingine paragumu halitasikika ?? Au Ni tajwa hizo nne tu
 
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.

Unasema hapangiwi, sijasema anapangiwa. Nimekuuliza swali.

Hujalijibu.
Kingine unatakiwa uelewe kwamba Mungu hatuhitajii sisi chochote bali sisi ndio tunamhitajia yeye, kwa maana wewe hata usipomuabudu Mungu hapungukiwi na kitu ila wewe ndio unaepata hasara na ufahamu kua utakufa na utarejea kwake.Mungu amewaumba malaika ambao masaa 24 wanafanya kazi ya kumuabudu yeye na ni watiifu kwake hawana hata chembe ya uovu. Iweje wewe binaadamu uwe ni kiburi?
 
Linaweza kuwa halina mantiki kwakua analazimisha ujibu kama anavyofikiria yeye...turudi katika mada Mungu kuwa muweza wa Yote ni kuumba dunia ambayo hata kiranga Sio muweza wa Yote anafikiria iwe?
Linaweza kuwa halina mantiki au halina mantiki?

Wewe unaelewa kwamba mfumo wa computer unaoutumia hapa JF unatumia mantiki ya hali ya juu, na umejengwa kwa mfumo wa majibu ya ndiyo au hapana, kwa maana ya binary code za 0 and 1?

Unaelewa hilo?
 
Kingine unatakiwa uelewe kwamba Mungu hatuhitajii sisi chochote bali sisi ndio tunamhitajia yeye, kwa maana wewe hata usipomuabudu Mungu hapungukiwi na kitu ila wewe ndio unaepata hasara na ufahamu kua utakufa na utarejea kwake.Mungu amewaumba malaika ambao masaa 24 wanafanya kazi ya kumuabudu yeye na ni watiifu kwake hawana hata chembe ya uovu. Iweje wewe binaadamu uwe ni kiburi?
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
 
Linaweza kuwa halina mantiki au halina mantiki?

Wewe unaelewa kwamba mfumo wa computer unaoutumia unatumia mantiki ya hali ya juu, na umejengwa kwa mfumo wa majibu ya ndiyo au hapana, kwa maana ya binary code za 0 and 1?

Unaelewa hilo?
Kiranga usitoke nje ya mada turudi hapa Mungu kuwa muweza wa Yote ni kuumba ulimwengu ambao hata kiranga ambaye sio muweza wa Yote anfikiria uwe?
 
Kiranga usitoke nje ya mada turudi hapa Mungu kuwa muweza wa Yote ni kuumba ulimwengu ambao hata kiranga ambaye sio muweza wa Yote anfikiria uwe?
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
 
Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
Kiranga acha uoga we unaheshimika Sana humu jukwaani! jibu swali niliokuuliza juu kwani swali kako nishakujibu
 
Back
Top Bottom