Athari za ukatili zinavyowatesa walimu

Athari za ukatili zinavyowatesa walimu

Kuhusu walimu,jamii tunatia chumvi nyingi sana.
Walimu wa sasa si wa miaka ile.
Wengi wana maisha mazuri tu.
Pia,ni wana mchango mzuri
katika jamii.
Binafsi,bila fimbo na adhabu
za walimu nisingefika hapa.
IKUMBUKWE;
Matoto ya leo,na Mazazi ya leo
yaliyo mengi ni mashenzi.
USHAURI;
Nashauri walimu,wawapige
hadi wazazi,ili tuwe na jamii
yenye adabu.
Serikali,ione namna ya kuwapatia walimu mafunzo ya kijeshi ili uwepo ufanisi.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Ndezi mamaako aliekufundisha ujinga wa kudharau walimu
Leo nilikuwa Msiba Fulani hivi,kulikuwa na walimu kama wanne hivi wanapiga story.
Eti wanaambiana hivi Huyu Spika Wa bunge ni mandazi kweli eti anadai walimu wafundishe masomo matatu,wakati haiwezekani kabisa.anasahau kuwa tuliwabeba wakati Wa uchaguzi wakaiba kura Leo hii anataka kutulazimisha mambo yasiyowezekana.

Afu Dogo we utakuwa ni mwalimu Wa (UPE).
Yaani ualimu pasipo elimu,Voda faster.
 
Kama tumewaelimisha hadi mkaelimika na kugundua sie ni mambumbumbu basi mission accomplished. Na mkawe na mafanikio zaidi, hilo ndilo tunawaombea, walaa hatuwatakii mabaya.
Mnaonewa sana.
Has a wakati Wa uchaguzi mnaposimamia uovu dhidi ya haki.
 
Wengine wazazi walishawatelekeza, bila jitihada za walimu wala leo msingekuwa hapo mlipo na kufikia kuwadharau. Mkumbuke tu hakuna mwalimu anafundisha mtoto ili akashindwe maishani, kufanikiwa kwenu ndio furaha yetu.

Sasa wewe na vinyongo vyako unajitesa mwenyewe maana kwa mwalimu ameshatimiza wajibu wake. Anzeni na wazazi wenu then ndio mlaumu walimu, maana wangewafunza adabu yasingewakuta ya kuwakuta. Kuna watoto wanaanza shule hadi anamaliza hajawahi hata kugombezwa, ni kwasababu wazazi wamefanya nafasi zao vizuri.
Acheni kuwafanyia watoto ukatili kwa kisingizio cha kuwafanya wawe na tabia njema

Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
 
Ukatili wangefanyiwa kweli wangekuwa viongozi?Wangeona hata njia ya kupita?Baba yangu aliwahi kuniambia kuliko mtu akose akili Ni bora afe.Nimeamini ya Didas Masaburi,kuna watu wanawaza kwa kutumia makalio.Na ndio maana Marehemu Masaburi alikataa kuomba radhi kwa kauli yake hiyo.Tutafika tu liwe jua iwe mvua.Kila mmoja atashinda mechi zake.Hapo ndipo patamu
Acheni kuwafanyia watoto ukatili vinginevyo laana za umaskini zitaendelea kuwatafuna

Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
 
Asilimia kubwa ya watanzania ni vilaza, vilaza ni watu wenye sifa pia ya kutojitambua wala kufikiria kabla ya kunena.
Sishangai kuona wengi humu wanawesema vibaya walimu isipo kuwa wachache makini tukiendelea kushukuru fadhira za walimu wetu kwa hata haya maarifa tuliyonayo.
Kilaza wewe ambaye baba yako na mamako awajasoma hata chekechea leo unawaona walimu wapuuzi ambao wamekuwezesha kuandika hayo unayoandika, bila mwalimu unafikiri hao vilaza wenzio wazazi wako wangekufundisha nini?
Tujifunze kushukuru hata kwa kidogo tunacho pewa badala ya kuwaza kuhukumu kila jambo matako yako wewe.
Mbona unazungukia mbali chief!?

Ishu hpa ni ukatili mnaowafanyia wanafunzi kwa kisingizio cha kuwafunza adabu

Acheni ukatili, unamchapa mtoto fimbo ishirini mpaka anaona shule chungu halafu makosa yenyewe ni ya kipuuzi Tu!

Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
 
Muwafunze adabu kwanza, then mambo yatakuwa rahisi tu. Ila mkikimbia majukumu bakora zitawahusu tu.
Adabu zipi mnazozingumzia

Yaani mtoto kuchelewa dk moja shuleni mnamshushia rundo la fimbo km vile ameua!?

Definition ya adabu kwenu ni tofauti kbsa

Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
 
Mimi ni Ticha na kesho watakaochelewa nawatindua fimbo za kutosha. Na hayo maisha magumu mnayosema mbona Mimi Sina?
Na tutawalipa mishahara ya kima cha chini mpaka muwe watumishi fukura wa mwisho kenge nyie [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Nimegundua Jf walimu ni wengi sana.Kwa waliojitokeza tu hapa,wanatosha sana kufanya uzi uonekane ni uongo,anyway Hongereni kwa kazi walimu.
 
Naongelea walimu na ninawajua sijahadithiwa.Walimu wana kila kitu na wako huru muda hauwabani.Kwa mtu mzembe Ni kweli ana maisha magumu lakini kwa mwenye bidii,wanamiliki hadi shule.Gift schools Ni za mwalimu,st anne Maria alikuwa mwalimu,st Mathews alikuwa mwalimu etc,etc ,etc
Aiseee kazi ipo kweli kweli.
 
Back
Top Bottom