Athari za kiuchumi zaanza kujitokeza Arusha


E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,240
Likes
1,750
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,240 1,750 280
Kutokana na machafuko yaliyotokea Arusha athari za kiuchumi zimeanza kujitokeza, katika habari zinatonya kwamba baadhi ya wageni wameanza kukatisha safari zao. Katika zunguka yangu leo asubuhi hoteli nyingi zimekutwa mabegi ya wageni yako nje ya hoteli wakijiandaa kuondoka. Jana jioni moja ya bomu lilitua katika hoteli ya SG iliyoko maeneo ya sakina wakati wageni wanaingia, bomu hilo liliunguza upande wa gari wageni wakishuhudia.

Kumbuka pia jana kuna mkutano wa East Africa ulikuwa unaendelea katika hotel ya Naura spring.

Wanasiasa wetu wanataka kutawala nchi lakini hawana uwezo wa kutathmini athari za maamuzi yao. Sasa tumeanza kuona cha moto. Watanzania tulichagua watu amabao ni mediocre kutuongoza, viongozi tulio nao hawawezi kufikiri strategically as a result wanakurupuka wanafanya maamuzi ya kijinga nchi inaathirika.

Nimeanza kukubaliana na mbunge wa kigoma David Kafulila siku moja bungeni alisema kwamba viongozi wengi tulio nao hawawezi kufikiria nje ya wao na familia zao.

Nawakilisha
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Halafu mtu anajinasibu ni Econ1. Mchumi gani asiyejua ukipiga mabomu Arusha unakimbiza watalii? Nape sawa hawezi kujua kutokana na masters yake ambayo inaanza na Div. 4:32pts.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Karatu huwa tunafanya KUFUNGA GETI LA NGORONGORO!! ndio maana wanatuogopa
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
Mbeya huwa tunafunga njia kuu ya kwenda Tunduma eneo la Mwanjelwa na kuchoma malori yote ya mafuta yanayoenda nje ya nchi kupitia Tunduma ndo maana wanatuogopa sna
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,405
Likes
507
Points
280
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,405 507 280
Wataenda kwa majiran kenya, tena hilo litawapunguzia hasira ya Obama kutoenda watembelea wakati ana genepool za huko
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Kutokana na machafuko yaliyotokea Arusha athari za kiuchumi zimeanza kujitokeza, katika habari zinatonya kwamba baadhi ya wageni wameanza kukatisha safari zao. Katika zunguka yangu leo asubuhi hoteli nyingi zimekutwa mabegi ya wageni yako nje ya hoteli wakijiandaa kuondoka. Jana jioni moja ya bomu lilitua katika hoteli ya SG iliyoko maeneo ya sakina wakati wageni wanaingia, bomu hilo liliunguza upande wa gari wageni wakishuhudia.

Kumbuka pia jana kuna mkutano wa East Africa ulikuwa unaendelea katika hotel ya Naura spring.

Wanasiasa wetu wanataka kutawala nchi lakini hawana uwezo wa kutathmini athari za maamuzi yao. Sasa tumeanza kuona cha moto. Watanzania tulichagua watu amabao ni mediocre kutuongoza, viongozi tulio nao hawawezi kufikiri strategically as a result wanakurupuka wanafanya maamuzi ya kijinga nchi inaathirika.

Nimeanza kukubaliana na mbunge wa kigoma David Kafulila siku moja bungeni alisema kwamba viongozi wengi tulio nao hawawezi kufikiria nje ya wao na familia zao.

Nawakilisha​


Hali ni mbaya arusha akna mbowe,lema na ndesamburo wakafanyie maandamano na vurugu moshi kuna maeneo mengi ya wazi au kwenye garden za hoteli zao za protea na keys hotel si kutuletea upuuz wa vurugu arusha kila sku tumechokaa polis wafanye kaz yao hatuwez kuyumba kiuchum kwa sababu ya wajnga wanaotafta pesa mosh na kuharbu utalii arusha wajnga sana

kwenye hii thread huwez kuwaona kna mungi,arusha one,mwta maranya ,mwanakijiji na wapga debe wengne wa cdm wao wnataka vurugu ili washabikie bla kujua impact hakukuwa na ulazma wa kwenda kuaga miili soweto mbona mazshi yamefanyka bla rally ya soweto w r tyd wt daily demonstration camon mkafanyie hz vurugu moshi
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Karatu huwa tunafanya KUFUNGA GETI LA NGORONGORO!! ndio maana wanatuogopa​
  • Usdanganye umma haijawah kutokea na haitakaa itokee get lifungwe mtachezea moto chezea AK za askar wa ngorongoro wewe
 
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
727
Likes
2
Points
0
Age
39
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
727 2 0
Hali ni mbaya arusha akna mbowe,lema na ndesamburo wakafanyie maandamano na vurugu moshi kuna maeneo mengi ya wazi au kwenye garden za hoteli zao za protea na keys hotel si kutuletea upuuz wa vurugu arusha kila sku tumechokaa polis wafanye kaz yao hatuwez kuyumba kiuchum kwa sababu ya wajnga wanaotafta pesa mosh na kuharbu utalii arusha wajnga sana

kwenye hii thread huwez kuwaona kna mungi,arusha one,mwta maranya ,mwanakijiji na wapga debe wengne wa cdm wao wnataka vurugu ili washabikie bla kujua impact hakukuwa na ulazma wa kwenda kuaga miili soweto mbona mazshi yamefanyka bla rally ya soweto w r tyd wt daily demonstration camon mkafanyie hz vurugu moshi
kachukue posho,kazi umeimaliza.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,688
Likes
1,308
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,688 1,308 280
emalau go and tell it to the mountains! Arusha unayoiongelea siyo hii ninayoishi na kufanya biashara hapa. Please behave and speak the truth.


Mpe ujumbe huu pia Emanuel Lawrance.
 
Last edited by a moderator:
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
hiyo hoteli inayo tajwa hakuna watalii wanao lala, ile ni guest ya watu kwenda kubanjuana.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,821
Likes
1,050
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,821 1,050 280
Chadema wameamua kuuhujumu mkoa wa arusha tena kipindi hichi cha msimu wa utalii wa utalii ( high season ). Hizi njama za wazi kabisa. Lakini siku zao zinahesabika.
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619